Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 69
    ừ đúng xD .................................................. ..............................

Thằng Judas nó nhờ up hộ nó Replay Tinker vs Mal'Ganis =.+! nè .....
    @Judas ... up Rep thì nén Rep lại thành Rep.rar ---> soạn thảo cấp cao ---> gửi file đính kèm ---> Brower + upload

úi ... replay ai cầm tinker win malganis ngoạn mục thế kia =)) tự sướng fát

Ặc.Nghe nói judas đệ cầm tinker thua vodanh be bét à.Haha.Sao ko post lên tự sướng đi.

Judas đệ mắc bệnh hoang tưởng hơi bị nặng ^^!........

MalGanis ko chiu nào tác dụng dc với tinker thì sao mà win,tinker lên phá nhà 1 lần là win rồi =))

he he xD tao thếy buồn cười thì save lại thôi xD nó đóng 1 đống đồ , tông thẳng vào nhà tao đấm xD nó còn hỏi tao : xem nhà tao bị j kìa =)) trong khi tao cũng cảm tử đấm nhà nó xD

___Con Tingker hóa lên tránh được mấy Skill như Judas nói là do khi nó hóa lên nó là máy rồi, làm sao mà dính mấy Skill đó được. Có khi nào thấy con Ma'ganish ra ngủ 1 cái máy chưa
    ___Tuy nhiên nếu là Skill có thể bắn vào trụ thì có thể bắn vào Tingker khi nó hóa lên

†Cak chơi :Đời đầu vào bỏ 8oo mua quyển sách lv ~~> lên lv3 thì nâng 2 tập rocket , 1 tập aura < cái passive skill ko fải aura đâu :GT11: nhưng tớ cứ gọi là aura cho tiện :GT7:> ~~> ra farm và lên skill như cak bên trên :GT29: Về nhà thì lên 1 cái jáp lửa ~~> cái này có cũng đc , ko cũng đc :GT8: nhưng 19.9 thì tớ khuyên bạn nên mua vì sau này còn ép với súng lửa để thành lá lửa mana sp hồi jần jềy nếu đại ja , farm tiền tốt thì lên cánh ngoài ra thì nên mua thêm jếy jó và mắt tùy tình huốg :GT47: ~~~~~~~~~~~> như thế là qá đủ để tinker farm 1 mạch đến đợt rồng ra :GT7: rồng ra thì về mua nhẫn 75 sau đó lên súng băng , về late đổi súng lửa hoặc mua luôn súng lửa cũng đc :GT7: ko vấn đề :GT19: nếu bắt đc tướg thì mua ngọc sét ... sau khi đã có súng và ngọc sét thì cứ thế mà farm :| nếu farm tốt thì lên luôn cái jáp 9o nếu farm tốt nữa thì jáp god và ăn sách :GT29:
    Mình trước giờ không đánh 18.6 mà toàn đánh 19.9b. Hơn nữa mình là 1 tướng buff chuyên nghiệp(phận caveT__T).
    Cách chơi con tinker này... mình thấy không hay tí nào.Tinker là con farm tiền CỰC KÌ mạnh, có thể nói đối với mình chẳng con nào bên quỷ "đì" được con này(Tất nhiên là trước khi có nhẫn, sau khi có nhẫn thì hơi mệt).
    Mình nói về cách chơi tinker của mình :
    Đầu tiên nói về cách nâng skill.
    lv 1 : R.
    lv2 : R.
    lv 3 : aura.
    lv 4: aura.
    lv 5: R.
    lv 6: aura.
    lv 7: R.
    tiếp theo khi lên lv 7 lên mua quyển sách học lại chưởng. Tăng lại :
    lv1-4: pocket Factory.
    lv5-8: R.
    lv 9-12 : aura or robot(tùy trận đấu).
    Còn lại tăng + thôi.
    Cách đánh.
    Turn 1 : mua quyển sách lv. Cộng 2R với 1aura Sau đó... farm. Sau turn 1 nếu bạn farm tốt thì đươc >20 gỗ với >1300tiền lv 5 or 4(nều bị "đì" quá).
    Turn 2 : đúc 2 quyển sách lv lên khoảng lv 6 or 7. skill lúc này 4R 3aura. Mua 2 cục http://www.ddayworld.com/database/itemicons/warcraft0519.gif[/IMG] mana sp hồi jần 1 cái lá chạy nhanh. Sau đó farm. Nếu bạn farm tốt lúc này sẽ được khoảng >30 con. lv 8.
    Turn 3 : mua giày, pendant(+500mana) 2 cục mana, 1cục máu, 1 giấy,1 quyển học lại phép. Lúc này bạn đã lv 8 rồi lên học lại chưởng tăng 4F 4R . Sau khi mua đồ xong bạn chạy thật nhanh lên đồi địch đến gần 3 cái trụ thì vứt nhà F xuống. Các bạn hỏi tại sao mình phải vứt ở đây? Lý do đơn giản là để dụ quân 2 cổng. Giả sử bạn ở núi duới thì khi vứt ra quân ở cửa dưới sẽ dồn về giữa cùng với quân giữa đi lên đồi. Khi đó đệ từ nhà F sẽ ra đánh chúng và bạn chỉ việc bắn R mà ăn quái. Cách farm này không những ăn quân rất nhanh mà còn đì được tướng địch. Vì khi quân bị "dụ" lên đồi thì tướng địch không có quân hỗ trợ =>không dám ăn quái 1 mình thì phải lùi về chòi chờ quái lên. Cách farm này rất tốn mana vì phải vừa gọi nhà F vừa bắn R liên tục lên lúc này pendant phát huy hiểu quả. Xong turn 3 đảm bảo bạn có thể farm >60 hoặc >70 con.
    Turn 4 : Bạn không cần phải về nhà làm gì vì ở turn 3 mình đã có 2 cục mana rồi. Nếu mana hết bạn vứt pendant ra sau đó ăn mana rồi lại nhặt. 2 lần như thế là 1600 mana đó, đủ cho bạn farm hết turn 4. Sau khi hết turn 4 bạn farm tốt có thể >100 con(đối với mình là thường xuyên).
    Còn về sau chắc không cần phải nói tùy vào trận đấu mà bạn lên đồ thôi. T___T

Con tinker lúc đầu không lên nhà đệ đơn giản vì đệ nó vừa yếu vừa ra ít. Đệ nó chỉ thực sự mạnh khi lên 4skill F.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối