Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 62
    Free farm mà không ăn được 10 gỗ thì nghỉ chơi DH đi. Nó về sẽ phải đợt nhện nó mới ra. Mà lúc ấy đánh đúng thì quân mình sẽ dồn vào sát chòi nó. Nếu bị harrass rát quá thì đi về hồi hồi mana mua máu lên chiên tiếp. Bởi khi quân mình dâng cao quá sát chòi sẽ bị chòi bắn và một lúc sau mấy thằng béo đỏ máu lại loạch quạch tiến về phía chòi mình. Mà gần chòi nó cũng không ăn được nhiều đâu. Đấy gọi là đì cửa đấy

em thì buid cho con Demon như sau, mới đầu tăng 2 stun, 1 burn ra ăn 2 con người cây rồi về mua mana 300 nhưng không xài, cứ để đó cho mình lợi được tăng 25% tốc dộ tăng mana, hết turn 1 về mua 1 cái ngoc ma, nếu còn tiền thì đúc máu dư dả hơn thì đúc agi, ra farm tiếp nếu máu còn hơn nửa cây mà mana hết thì bơm mana vô, hết turn 2 về mua cái móng với giày, sau đó là lên nhẫn. Không biết các bác pro nghĩ thế nào.

cái guide này jở tệ ........................ zzz ........

đổi 75 gỗ ra tiền cũng kiếm dc 800x7=5600 đúc được một lượt sách đỏ và một lượt sách máu (được 10 agi, 10 int, 10 str và 500 máu thì phải)

zzz ... đổi ra đúc làm cái jè ? :-w mua cái nhẫn 75 đc + 3o str agi , +5 int mà ko sướng hả ? :|

Đổi gỗ >>> tiền hả ???. Bộ Ill farm tốt quá >>> gỗ thừa thãi hay sai mà làm trò này ???

Không phải đâu! Ill farm yếu nên mới phải làm thế. Để tiết kiệm 75 gỗ trong điều kiện bị ép cửa thì khá khó. Có khi phải đến khi mấy con 500 ra mới được. Nhưng nếu đổi gỗ ra thì sẽ có dam ngay để chăn quân. Về sau mua nhẫn lại cũng được. Tất nhiên cực chẳng đã mới làm trò này. Nhưng ngày trước nhiều thằng nó đánh Blake không bao giờ mua nhẫn trước giờ đúc sách mà nó cũng có yếu đâu. Nhất là đánh solo ít khi chạm mặt thì lợi thế của việc mua nhẫn chẳng mấy mà bị san bằng. Cứ làm sao chăn được quân là tốt nhất

solo ko mua nhẫn lỡ nó trên cơ nó vào phá nhà làm sao @_@, phá đã xong ông ko có nhẫn ko giứt đc nó thế là nó cứ chạy về @_@

Đâu có illidan phải đúc nhẫn 65 như LCM mới gọi là pro =)) =)) =)) , các chú đúng là chả bít j về điện .

Demon mua nhẫn 65 thì trùm 3 cửa ra====>GG =))......

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối