Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 62 của 62
    bạn nói nó đói mình cũng đói là k hoản toàn đúng lắm....2 stun + 1 mana burr đì của nhưng con mele và máu giấy,cộng với khả năng LH tương đối thì dù đến khi rồng ra bạn chưa lên đc nhẫn cũng k sao...cứ có gắng lên nhẫn đc lúc nào thì lên...lên nhẫn xong thì đúc dame chay...đến khi thấy bên kia lên god or sten[giáp có mí cái mũi tên bắn vào mà quên tên rùi ]thì cũng đừng có hoảng nhé...lúc đó bạn lên rok...chả cần đánh nhau làm gì thích thì thi phá nhà...DH chả ngại[may ra ngại zag với ailen...chứ dơi chao lên 1 giáp cũng cầm cự phá nhà ngang với DH lên rok thui....vì DH có stun :-j]....Còn các bạn cứ tranh luận về việc farm giữa DH và dơi thì thấy có vẻ hơi kì cục...Mình xin nx thế này,DH lasthit tốt hơn dơi....và nếu ngang trình thì dơi farm nhanh hơn DH...xin hết

theo tôi , đã đánh nhiều trận solo demon , thì demon sau khi đã lên ngọc trừ giáp và giày thì nên lên aura và chỉ cần 1 cây kiếm agi 3000 vàng và 30 gỗ là có thể đi săn bất kì hero nào . tiền sau đó dùng để lên sách agi và máu .:an nhanh:

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567