Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 68 của 68
    sao nhiều đứa lại có tư tưởng mua ped nhỉ, )
    có đứa lulu cũng mua ped, nản )
    con này mà cũng mua ped thì )

dig 1 phát =))

với việc deal 100 dame thì e nghĩ 1 dơi 200 streng, + 300 dame deal vào nhà tầm 200/shot nó nhanh hơn =)), với lại 20/% đâu fải lúc nào cũng nổ dc, khấn tốt hơn, mà con dơi bắn 3 phát/s xiền, nhà nổ nhanh hơn =))

So sánh Mal với BF làm gì hả em...:|

chai`,ko bik đâu ra cha lalala đem blaze so zới mal.khùng hả cha nội,tướng 9 hạng 1 team 1 đem so zới intel hạng 2???pó dép.về phá nhà thì dday team 1 chỉ có tinker là dám vỗ ngực bảo " chấp mày nửa đường thui".còn lại toàn bộ team 1 lơ ngơ lóng ngóng là trả giá ngay!!!không bik cha này nghĩ sao đem so BF với Mal nửa

đổi 1 cái ped lấy 3 cục MNStone có phải hay hơn ko , ....đc cái ko phải quay cooldown chứ gì ?

Mình thấy trong diễn đàn này hay thế lắm, tội người viết Guide thôi . Mỗi người 1 ý kiến riêng, mỗi người 1 cách build tướng riêng, miễn làm sao farm tốt nhất theo khả năng của mình có thể là được. Việc gì phải thế

lúc đầu mình thấy có nhìu bạn adua lắm,có lẽ chưa hiểu BF nhìu,củng đồng cảm với chủ topic lắm, nếu ai bít BF thì chắc thix lắm, BF dame 150 Hp 5k agi 6x giết Zot avata dame 256 agi 117 ,ai hiểu về BF chắc có thể bít đc chi tiết hơn...

BF ngon thơm bỗ dưởng ngoài sức tưởng tượng...Zoft phải ngán luôn!Chỉ tội dame+hp íu lúc đầu.Tính ra nó có đến 3 skill fam,wow!!!Bỏ war đã lâu nay ghiền đánh lại thấy vô BF đánh đã quá chừi ^^.

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567