Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 266
    các bạn đã chơi map muvietnamxungdanhanhhung(warcraft)chưa .mình gửi rồi chắc mai là có

Chà nghe bạn giới thiệu thấy cũng hấp dẫn wá à
    Chơi thử coi sao
    To dnt:hix dạo này dday footman dàn trận we' nên hơi bỏ vụ làm map,thông cảm nghe,mai chắc ko dậy nữa đâu

Ặc mê Dday footman quá nên ko làm map .Liên quan gì tui chứ ) .Hix kêu hợp tác làm map mà ông lo cái vụ hero và Unit cũng tính trên đầu ngón tay 2 tuần rồi ))) .Hix vậy cái vụ trigger vào Duel ( phần này quan trọng ) tui làm gì đây .

Dday với Footman ko rủ tui X( .Nhưng ko sao tui đang train Melee nên cũng chẳng quan tâm .Mà dạo này melee cũng rất hay đấy chứ >) .Tiết là có người ko muốn chơi )

sorry .để tui về tải lần nữa
    mình cũng chỉ tháo bằng rad mà???

lần này gửi mà ko được chắc mình chết quá
    nói trước để các bạn đỡ thất vọng:
    -item exec thực ra là ngoài tăng công tăng thủ như đồ thường thì nó còn tăng all start (cần thêm gỗ từ quái vật mạnh hơn tarkan )
    -blood có hoạt động 30p 1 lần,song ko phải là nơi vui chơi luyện level mà chỉ có hero cấp cao mới đủ sức vào thành thui.ngoài ra blood còn bán item exec và giết trùm thôi
    -rồng vàng xuất hiện có 4 lần 45p,+30p cho các lần sau.giết rồng bạn sẽ được 1 viên ngọc tăng rất nhiều sức mạnh
    cũng xin nói trước với hunter và nguyen là map mình trigger đơn giản nặng về bản đồ (terrian và doodar) và unit thôi
    mình chẳng dám múa rìu qua mắt thợ song mình nghĩ hai bạn tạo map nên tạo map có tiếng việt thì hay hơn

sao gửi hoài ko được vậy ta
    ??????????????
    gửi bài hoài ko được là sao hả trời????

Hix cái map này ^^ quái vật mạnh quá .Cạnh thì xấu .Hình như bạn làm map ko được tốt lắm .Nhưng làm map lớn như vậy rất đáng khen .Cảm ơn mình chơi rồi .

========================

Hi vọng map mình sắp làm tới đây sẽ rất thú vị .Các bạn chờ đấy ^^

sao em không cài được War 3 vậy
    em thấy co 5 hàng CD key
    ai bày cho em với :my_darling_qc_2004@yahoo.com

dday mới nhất là 19.1 rồi bạn ơi, 18.9 từ thời nào rồi, chơi làm gì nữa.
    Có ai biết link dowm fuza map ko ( chống cửa ý, tui ko nhớ tên map, chỉ nhớ có chữ Fuza~ gì gì đó ), ai biết giúp tui nhé !!!

mà các map dday có gì khác nhau nhỉ, giống hệt mà các bác.bản nào cũng na ná nhau, chán chết.

Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối