Trang 3 của 73 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 725
    Ặc ko pót bài được lun ấy,upload ko được mà pót bài cũng ko được,chẳng hiểu tại sao mặc dù đã kích hoạt email lên rùi
    Với lại cái map đó mới xong phần terain với tower à,đang bắt tay vô làm phần cho lính ra,làm xong hết các cái cơ bản như leaderboard và mấy cái trigger chính xong rồi mới bắt tay vô làm spell,cinema,mini games v...v...v

Oài cái đó chắc là do server GVN lởm .Dạo này nó như vậy đó bạn không biết sao .Nếu muốn pót thì nên đợi khoảng trưa hoặc tối .

Oài cái map của hunter mới làm xong terrain sao ? Chú ý là cái phần spell hơi rắc rối một chút nên tạo ít tướng thôi ( khoảng 20 con :-j ) .

Việc upload map thì bạn có thể lên http://wc3sear.ch/ rồi up .Dễ dàng mà .

Có bạn nào muốn hỏi gì nữa không .dntnguyen sẵn sàng giúp đỡ .Dạo này cái Object Editor hơi bị thiếu spell .Không biết bạn nào có ý tưởng gì góp một chút cho mình cái .

__________________________________________________ _

Ê nè góp ý cho tui với :tui định cho vô cái map của tui mấy cái mini games như đang chơi có cái xe vàng & gỗ ai phá xe đó ăn 2000 gold & 10 gỗ,thêm mấy cái cinema,summon hêro gì đó

Bạn muốn mí cái đó thì cứ việc tạo mí cái spell mà tầm cast spell vào chục ngàn .Rồi kiếm một con unit nào đó ( giống như DDay là cái con sao băng ) .Rồi ra lệnh cast cái spell đó .Mà bạn biết action không ?

Còn cái vụ rơi vàng gỗ thì hơi phức tạp .

Hiện giờ mình không có thời gian ( tụi bạn nó đang rủ chơi DDay ) .Để mình về viết bài xong mai sẽ post lên . Thông cảm nhé . >;D<

Tặng mọi người cái Reign of Heroes 4.0 vừa mới test lại tướng có đủ hết spell . Trigger đơn giản .Ai muốn coi thì coi nha .

trùi ui ,mấy ông siêng thiệt
    chứ tui thì hỏng dám đụng vô cái trigger đâu ,tốn thời gian lắm -.-
    cho tui hỏi ,khi chỉnh sửa phép thì phần attachment gì đó có cộng dụng thế nào vậy ?

Bạn hỏi như vậy có quan trọng lắm không ? Theo mình thì bạn cũng chẳng cần quan tâm gì nhiều ở nó .Không có cũng được .

He he hồi đó tui cũng lười vô trigger lắm,chỉ biết cái region à.
    Cái wa thăm GVN cái giờ khoái trigger lun,toàn ngồi vọc trigger ko à

À nguyennè cho tui hỏi ví dụ mình có cái trigger tạo lính muốn nó rêpat liên tục thì mình lấy trigger nào thế?
    Ko dùng Periodic event nhá

À còn nữa cho tui hỏi lun:
    Ví dụ trg cái nhà nó có bán búa,gươm,đao.Mình mua 1 cây búa chẳng hạn thì sẽ ko thể mua thêm cây búa thứ hai hay bất kì món gì khác trg shop đó như đao,gươm.Chỉ khi nào mình vứt cây búa ra thì mới mua lại được
    Thx nha,nếu ông ko biết thì lên GVN hỏi giúp tui nha,tui ko post bài lên được.ok?

Trang 3 của 73 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối