Trang 5 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 725
    Chài ! mấy hôm nay forum vắng tanh chẳng có ai .Vả lại 3 ngày trước dntnguyen post bài vài 2 topic là Link download map và cái topic này mà chờ cả ngày sau vẫn không thấy có gì . Nản quá .

To hunter : cái này dntnguyen biết nhưng bây giờ đang ở tiệm net nên không có WE . > . Chịu khó đợi mình về nhà xem . Hix tiếng Anh hơi bị lúa nên mấy cái event , action không nhớ rõ ) .

mấy anh ơi, em muốn làm 1 cái map dạng dday thì làm sao dạ , mấy anh chỉ từng bước đừng chê em noob nha :-| , em cũng có wa gamevn nick là steeldragon mong mấy anh chỉ giáo ^_^

Trời ! cậu steeldragon này =)) .Tính lừa người ta hả . ^^ .Chỉ có thể nói là steeldragon ơi . dntnguyen mới vào nghề make map .Chưa biết gì nhiều .Nên mạo muội lập cái topic này .Mong chỉ giáo cho . )

Mà hỏi cái câu gì ngộ vậy . "Làm map DDay" như thế nào . Đơn giản lắm bạn à . Đầu tiên mở WE rồi sau đó xếp xếp mấy cái Units .Xong >)

À mới nói chuyện với steeldragon là thấy có cảm tình . ( cùng tuổi mà ) .Bữa nào ra YM nói chuyện đi .

Óe cha Steeldragon này bên gamevn mà.
    Cha này hình như làm map chung với cha Hunterxx thì phải,hồi năm 2004
    To dntnguyen:Bớ chơi net giề mà lâu thía về lẹ chỉ tui với coiiiii !!!!!!!!!!!!

oe oe, lo cày PTV riết quên hết ráo rồi T_T, mà dạo này WE có gì mới hông dạ , mấy bác chỉ dùm cái ^_^

Vậy à ! =)) Lần đầu tiên tui nghe nói cái vụ quên đấy .Mà muốn hỏi gì . >) chứ không lẽ quên hít ráo .

TO HUnter : Đây nói gì nói đi

cho hỏi cái này luôn(trg trường hợp có ma nào chịu ló cái mặt vô đây ):Sao mà mình làm cho sau khi trùm 1 ra xong là có 1 loạt lính mới như Royal Footman nâng cấp từ Footman ý

À cái thì cứ làm trigger tạo lính mới .Theo mình biết thì DDay nó làm như vậy ( đỡ mắc công ) .Còn upgrade thì hơi rắc rối ( không phải không biết ) .Nhưng nói chung là rắc rối .Vì thế mà làm map melee đơn giản hơn .

Rắc rối .Nói chung là rắc rối .Hay là không biết .Thì tùy người đọc )

À có ai chỉ tui cái cách chọn hero bằng cách double click không .Hôm bữa hunterxx chỉ mà làm không được .FighterVN biết giúp giùm ha .

Mà dạo này box vắng quá. Có ai vào giúp đỡ tui không?

Trang 5 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối