Kết quả 1 đến 6 của 6

Pokemon Defence. Một map hay!!! Cùng tham gia nhé!

Trong rất nhiều map TD mình từng chơi thì đây là một trong những map hay. Cách chơi đơn giản để giải trí với những bạn không thích khó khăn hoặc fan của pokemon.

Map đẹp mắt, các loại pokemon phong phú chơi hoài mà chưa bắt hết đc . Nổi bật là xuất hiện các pokemon huyền thoại % để bắt được không cao sẽ khiến bạn tiếc nuối khi bị miss o102
    Map khá nặng 7mb nên việc host trên GG khá khó khăn, nên mình chơi với bạn trong mạng Lan rất vui, đặc biệt khi có người bắt được nhóc huyền thoại là lại thèm o13o13
    Down ở đây nhá.
    http://www.epicwar.com/maps/152259/

Nhớ closed slot 3 nhé. Về sau nó bị lỗi

Sau đây mình xin giới thiệu sơ qua để bạn có thể nhanh chóng nắm bắt và tham gia game vui vẻ.
    Host sẽ lựa chọn chế độ chơi.
    Chống cửa với các đợt creep bình thường hoặc chống lại đội pokemon của các bạn chơi khác.

Lựa chọn độ khó chỉ là tăng giảm số mạng sống. Tùy mọi người.

Cho phép trao đổi pokemon. Mình sẽ giải thích sau.

Tốc độ chờ mỗi lượt. Bạn nên để slow nhé. đánh cho thoải mái.

Cái này là săn tìm pokeball j` đó mình cũng chưa hiểu lắm. Cứ để On đi o45

Được rồi vậy là xong phần host. Giờ là phần tham gia game. Mà cái "% bắt được" là mình nhầm nhé. Chỉ là tăng % thu hút thêm pokemon thuộc tính ấy sau mỗi lượt thôi. bt mỗi lượt được thêm 3 con mới thì % được thuộc tính mình yêu cầu cao hơn. Bắt được là chuyện khác o124o124

Mỗi pokemon đều có khả năng trưởng thành (nâng cấp đến lv 100-cần tiền) bạn hãy tính toán để sống sót nhé.

Giữa bản đồ sẽ hiện đợt quái tiếp theo. Cái này khá quan trọng nhé vì các loại pokemon tương khắc nhau khá nhiều, nên tính toán 1 chút sẽ dễ dàng trong việc def tốt.

Đây là nơi mà pokemon trao đổi sẽ xuất hiện, bạn có thể thấy số thứ tự và tên phía dưới. Tên phía dưới là pokemon yêu cầu cần có để trao đổi và chúng phải lv 100. Khi đủ điều kiện bạn sẽ đc trao đổi.

À~! Gì đây nhỉ?? Nó có giá tới tận 200 vàng và % bắt được thấp. Mỗi người chỉ được một chú.

he he. May ghê.

Sẵn sàng chiến đấu nào...

Hướng dẫn phần trao đổi một tý.

-remake nếu muốn làm lại nhé.

ông bảo cách tạo map kiểu DDay cho tui với có online thì pm yahoo: boykhungb0tieutiendo_pro9x@yahoo.com nhé

? sao mình post bài viết chả được thế nhỉ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! alo alo alo alo ? admin

chả hiểu được luôn alo alo alo alo alo alo alo allo al oal aoa la ola o

ai biêt cách chơi map Pokemon Pm yahoo chỉ em với nh0cxjnk_cute
    em bắt mấy kái kon Pokemon nhìn đẹp đẹp mà k đc ???

nếu đang train mà bị die hết 3 lần làm sao để hồi sinh zậy ad ???