Kết quả 1 đến 7 của 7

Divide And Fight Thảo Luận Về Hero Của Bạn

Trong DAF thì hero của các bạn thích chơi là hero nào và sự lợi hại của hero đấy ra sao và lên đồ thế nào cho phù hợp với hero các bạn có thể ở topic này mà bình luận về hero và DAF nhé...!

mình xin trả lời câu trên hero mình thích là Hồn Ma Cổ Đại sự lợi hại của hero này là skill 3 rất đáng ngại khi team địch có hero này ) và Hồn Ma Cổ Đại lên đồ rất dễ các bạn có thể lên Chu Tước để hút Sinh Lực khi tấn công mục tiêu và các bạn có thể lên Phong Sương hoặc Khảm "Họa Phúc"..Phong Sương có thể đánh đi châm rất phù hợp cho việc bắt địch đơn lẻ..Khảm "Họa Phúc" có thể dùng khi team mình có stun hoặc hex hoặc làm cho đối phương bất động v.v..
    khi mình lên Phong Sương hoặc Khảm "Họa Phúc" mình có thể lên Hưng Vong để máu nhiều hơn và rất lời hại khi lên Hưng Vong nghĩa của từ lợi hại mình nói là Skill E của Hồn Ma là né tránh và 23% đánh đối phương đứng yên không thể di chuyển nếu lên Hưng Vong nữa thì sẽ rất lợi hại cho việc đi săn mồi của Hồn Ma Cổ Đại lên song Hưng Vong các bạn fam được thì có thể lên Võ Thần hoặc Avatar thế là có cơ hội thắng trong trận đấu rồi đấy )
    bài viết mình chỉ ngắn thể thôi để tiện cho nhưng ai đó đang chơi DAF các bạn có thể bình luận hero mình thích trong này hoặc hỏi về hero nào mà các bạn không biết nhé mình có thể giải đáp và hướng dẫn chơi hero đó
    Thân Ái và Chúc Sức Khỏe...

có vẻ bh người người chơi dota bỏ hết custom rồi

có lẽ thế nhưng cũng nhiều người chơi Custom nhưng ít người trong forum chơi nhỉ

Custom thì có chơi nhưng Divide and Fight thì chả thích. Thấy nó cứ nhảm nhảm thế nào ấy.

devine and fight cũng hay mà,cứ có map update là mình lại zô chơi để xem có j` mới mình thấy custom map nào cũng thú vị hết.

Theo tôi thì dân custom map VN rất là ít chịu mầy mò tìm hiểu đối với các map sử dụng tiếng anh... Mấy lần mang mấy cái map đấy vào chơi đc tầm vài phút là hỏi loạn cả lên. Hỏi 1 lúc giải đáp cho vẫn k hiểu là out. Nhạt bỏ xừ.

hero iu thích... hoa mộc lan (em iu của tui ) )