Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Bạn thích map custom nào nhất - dday, dota

xin giới thiệu đôi chút về các máp tui thích nhất

1. Dbz Tribute Ultra
    là 1 máp nhái từ bộ truyện 7 viên ngọc rồng, chưởng bắn đẹp mắt + toàn model đẹp + côt truyện và những cuộc chiến giữa nhứng cao thủ trong truyện

2. Battleship Crossfire
    là 1 map thuộc thể loại đấu thuyền, bắn nhau, bạn có thể mua các loại vũ khí cho con tàu của mình hoặc nâng cấp cho con thuyền mình...1 sự lựa chọn = chiến thắng hoặc thất bại : d

3. Vampire Resurrection
    bạn sẽ là người hay là ma cà rồng? 1 cuộc chiến cần 2 thế lực, những con người sẽ fai lập căn cứ để bảo vệ bản thân khỏi lũ ma cà rồng nguy hiểm.

4. Ninja vs Samurai
    1 cuộc chiến trong rừng, 1 đám ninja đang tìm cách cướp cho = được những chiếc Talisman và thoát khỏi những tên samurai và bọn lính canh

5. Mafa TD Queen
    1 loại TD khá hay, đòi hỏi bạn và đồng đội fai vừa thủ vừa farm, cần 1 người để thủ và cần vài người đễ farm và dồn tiền cho def chứ thiếu 1 trong 2 người này thì chắc thua wa [-(

6. Legend Arena
    là 1 loại map đánh nhau...trong võ đài, đòi hỏi người chơi fai khôn khéo, ko lại để die mất tướng, và việc 1 vs 2 là điều khó tránh trong map này )

7. X Hero Siege
    1 map thủ thành khá nổi nhất là chơi lan thì khá nhìu, bạn sẽ có 1 hoặc 2 tướng (tùy theo sự lựa chọn của host) để thủ lâu đài bằng mọi giá, ngoài ra map có cả phàn special event sẽ giúp bạn có tiền + đồ...

8. Foormen Frenzy
    1 map chiến tranh giữa 1 hero và các binh sỹ, bạn sẽ có khá nhìu lựa chọn cho cuộc chiến như lên đồ cho tướng hay upgrade cho quân binh hay lên đời cho lính hay lên tròi và bạn có thể làm cả 4 việc trên (hơi khó)

9. Pimp My Peon
    1 map chiến đấu khá giống footman, bạn sẽ giúp các chú peon trang bị các món vũ khí và đi chiến đấu để kiếm tiền nâng đồ hay luyện cho con peon của mình, khá khó nhưng khá zui

10. Sheep Tag Mod
    1 map đuổi bắt, những tên thợ săn đang đi săn cuu thì gặp khá nhìu con cuu ở 1 bãi đất trống, cuộc chơi sẽ bắt đầu tại đây những chú cuu sẽ tìm cách chạy trốn khỏi những ten thợ săn độc ác này bạn sẽ giúp ai

vậy thôi có thíu đừng chửi em

Của tui :
    1_Vampire
    2_Battle Ship
    3_Sheep Tag
    Another :
    4_Rabbit VS Sheep
    Rabbit VS Sheep :
    Map chia làm 2 khu vực bằng 1 đường ngăn cách chẻ dọc giữa map ,mỗi khu sẽ là khu vực của 1 Team...mỗi người chơi sẽ chọn Hero cho mình ,mua đồ ,Upgrade cho Comp ,nếu quái của Comp (Rabbit hoặc Sheep ) chết ,thì bên đối địch sẽ xuất hiện 2 quái của Comp bồ mình
    VD :
    Bên trái đánh chết 1 Rabbit -> bên phải nhảy ra 2 Sheep
    Bên phải đánh chết 2 Sheep -> bên trái nhảy ra 4 Rabbit
    Các món đồ Upgrade cho Comp như là tăng Damage / Armor / Hit Points / Speed
    Bên nào đạt số lính của Comp đến mức quy định thì thua (ví dụ như 150 ) ,và Game Restart với tỉ số <TS Winer >+1 - <TS Loser >

Map cards shuffle: đc chia 2 team, mỗi team sẽ là 5 hero, sau 1 phút, hai team sẽ có 6 item triệu hồi hoặc ma thuật, hai bên sẽ triệu hồi và cố gắng cho quái vật tiêu diệt hết team kia là thắng,
    Map go fish : sẽ có 1 nhóm fisher gì đó và phải câu nhíu cá để mua thuyền, map này mình ko biết sao mới chiến thắng
    Map tournament : đc chia 2 team, mỗi team phải tìm cách cướp cờ của đối phương, và phải mua đồ như mua súng vv...
    Map are you retard : chỉ là map thử tài thông minh và lòng tham
    Map police vs thieve ( gì đó ): là map nói về sự trốn tránh của bọn cướp trước sự truy nã của cảnh sát
    Hình như còn nhìu lắm, mình sẽ nói sau

nghe hay nhỉ có ai up lên đây để down về cái cám ơn nhìu

tớ thích map Tam Quốc 5 6:GT1::GT1:
    [CLIPVN]bLC,vn,My-slide-Warcraft-III-[/CLIPVN]

ặc map quái gì vậy bồ

đây là version bao nhiêu đấy bạn

Các bạn có bik map nào mà co game tổng hợp ko tui wên zòi mà nhớ lúc mới chơi war danh máp đó vui lắm.Map có thể loại như sau bạn là 1 con cừu tham gia 12game bao gồm bắn tàu ma cà rồng .Vui lắm Vd;chơi thể loại MaCaRồng bạn sẽ là 1 thường dân sáng ở ngoài gom đủ củi tối núp vào nhà ko sẽ bị hút máu tong kết số củi sau đó bạn sẽ dc xếp hạng qua 12 game

Cái đấy là Uther's Party hay sao í nó có nhiều mini game lắm, mà hình tôi cũng chơi rồi

mỗi cái có 1 cái hay nên thik cả 2 ^^!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối