Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

[dday 19.9b] blake vs demon

Trận này ai thắng hay thua thì cũng là 1 trận hay, đáng để mình học hỏi ~:> tiếc là demon chết ở late nên blake có cơ hội đảo ngược tình thế.
    Mà mình chưa hiểu blake lên súng rồi tự nhiên lên móng làm gì,sau đó lại bán đi, định ép với cái rune à ?

à, trận này người cầm blake né stun của demon hay quá

solo 3 cửa mà ko thấy ai mua cái aura speed??? Demon toàn chết nhảm(nếu ko mún nói là ngu), lên đồ cũng thế, lúc đủ tiền lên amor of god thì ko lên, lên ba cái lặt vặt,zzz

ah còn nữa, "nâng dame cực khủng" mà blake dam chưa tới 200,

Trích dẫn Gửi bởi thachbich123
    solo 3 cửa mà ko thấy ai mua cái aura speed??? Demon toàn chết nhảm(nếu ko mún nói là ngu), lên đồ cũng thế, lúc đủ tiền lên amor of god thì ko lên, lên ba cái lặt vặt,zzz
    aura speed thì về ban đầu do sức mạnh ko chênh nhau bao nhiêu nên ai cũng lo nâng sức mạnh trước chưa mua aura. Còn khúc sau đã ép giầy+ cánh rồi thì cần gì aura nữa, đâu có dư slot vậy

Trích dẫn Gửi bởi thachbich123
    ban đầu thì do sức mạnh hai phe ngang nhau nên cần lên đồ để áp đảo đối thủ trước, blake cũng có tàng hình rồi, chạy cũng nhanh nên aura chưa cần thiết lắm. Còn về late game thì đã ép giầy rồi, đâu có dư slot cho cái aura nữa.
    Demon mua đồ như vậy có lẽ là do nó hơi khinh địch, nghĩ là sức mạnh mình hơn hẳn blake rồi nên chưa cần lên amon of god sớm để áp đảo nữa, lên giày chạy nhanh để phá nhà và vòng miss ( cái này mình đoán thôi nha). Demon chết lần đầu cũng vì khinh địch, chủ quan rằng có stun nên ko sợ blake, còn nủa cây mà vẫn cố phá nhà, dẫn tới việc blake mua hồi máu nhanh ra kill demon và né liên tục hai cú stun gần

Trích dẫn Gửi bởi Hioshi
    à, trận này người cầm blake né stun của demon hay quá
    có chút yếu tố mau mắn đó bạn, vì cựa lý gần nên ko thể nhìn thấy rồi né mà phải đoán trước, ko ngờ đoán trúng 2 lần liên tục

Trích dẫn Gửi bởi Hioshi
    Mà mình chưa hiểu blake lên súng rồi tự nhiên lên móng làm gì,sau đó lại bán đi, định ép với cái rune à ?
    blake lên móng chẳng qua để thêm chút damage mong đánh lại demon, khúc sau ko đủ slot nên bán thôi

Ván này mình coi Live =))
    Demon rõ ràng chủ wan ở trùm 5k, bị Blake gít lúc đó :-"
    Còn DH cũng lên Steelkin sớm rùi thả thả, lo lure quân thui, còn Blake vẫn tự tin sẽ thắng nên win. Mà lúc DH chết, Blake lật ngc đc tình thế và farm lên 3xx creep rùi, full đồ thì Demon chịu thua và quit

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối