Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

[Dota Replay][puck by vigoss] King of Dota!

Chưa thấy thằng nào đánh tởm như vigoss, xem vigoss đánh puck mà thấy trình độ dota của nó phải nói là vô đối, quả thật nếu vigoss đánh đúng sức thì chẳng 1 team nào trên TG đỡ nổi =.=.

Down về xem cho biết ............................

Trận này xem rồi,phải công nhận Vigoss quá bựa,con nhện đi lane 1v1 cùng nó bị nó đì cho khốn khổ=).Btw bây giờ các siêu nhân dota thế giới đang có xu hướng sử dụng nhện và DK).

VN chỉ cần xuất hiện 1 vigoss, 1 Loda, 1 LighTOfHeaven, 1 NS, 1 Yamateh thôi thì cả TG sẽ phải biết ).

bạch hổ vô đối đêy :| tớ đánh mirana vô đối vn :| anh em nào ko tin thì vào đánh dday với tớ =))

Thằng Vigoss này trình độ thần thánh hay sao, đánh cơ động, khoái nhất cú nó đang bị sven đuổi, R vào chỗ khác rùi E ngay, thoát khỏi cú stun, nhận dmg chứ ko nhận stun, ghê :| Con nhện đi solo lane với Vigoss mà die 3 lần, khíp thật. Cuối trận (phút 25) hiện chữ Beyond Godlike :">
    Mà tớ thix Vigoss đánh Lina cơ :| MYM#9 Vigoss BYGL phút 18 :|

Trận đó thích nhất quả DK điên rồ của vigoss, rõ ràng đang bị Sven với traxex đuổi còn 40 máu thì cắn bình double kill =)), xem xong quả ấy còn lặng người 1 lúc. Vigoss đánh Ganker thì thật tội nghiệp đứa nào đi cùng land =)).

cái này xem lâu rồi , thích mỗi kiểu vigoss né skill thôi ,con nhện cũng 1 lần liều mình bật unti giết đc vigoss rồi từ đấy anh ấy kô chết nữa )
    mà vigoss đâu fải vô đối đâu ,cũng chỉ là 1 pro gamer thôi ,đầy trận bị rape cho thảm hại đấy thôi ,tuỳ phong độ thôi

Nếu tớ có trình độ như Vigoss thì chắc tớ ko sợ ai đâu zzz nhưng dota là trò đồng đội, như SK.Gaming chỉ có Loda là giỏi, còn lại thì trình độ cách biệt khá lớn, phối hợp ko nhuyển, toàn ks nhau :-"

SK-dota thì có loda là nổi bật nhất rồi đến drayich còn lại thì tuỳ lúc phong độ và hay tự dẹo combat ko nhuần nhuyễn chỉ trông chờ vào loda nên rất dễ bị bắt bài.
    đồng đều thì như VP hồi trc' hoặc bây giờ ,mọi thành viên đều làm tốt trách nhiệm của mình,combat ăn ý và với chiến thuật mass gank khủng bố đè nén ngay lúc đầu nên thường giành lợi thế cao, còn giờ thì có 1 carrier huyền thoại LOH farm siêu khủng +với vigoss là 1 cỗ máy tìm và diệt ,NS super cave tạo thành 1 team về late khá hoàn hảo.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối