Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    NS là thằng nào nhỉ? Làm ơn đừng viết tắt. LOH thì là LightOfHeaven, có cả BlowYourBrain nữa mà
    Vigoss đánh Lina gank ghê lắm cơ ) trùm Lina đấy.
    MYM thì chỉ có Maelk với thằng H4nn1 :| slasher cũng tốt nhưng hình như ko tham gia combat ở các trận PriDe Defence.

ặc ,ko biết NS là thằng nào à ,thằng đó chuyên support của VP ,mà tên nó cũng chỉ là 2 chữ NS thôi mà. blow chỉ là 1 ganker điển hình nhưng hay đi 1 mình và chết vô lý ,trình độ và độ quái còn thua xa vigoss

Ax. NS đó hả =)) làm tớ cứ tưởng thằng nào, uh thì toàn pick mấy con support buff máu. Blow đánh Tiny =)) tếu lắm, mà tính tình ham solo, ngày xưa ăn cái stun còn blink đc giờ ăn cái stun cả team nó vào hấp.

giờ chẳng thấy VP đánh mấy ,lên gosugamers ko có cái rep về map mới nào WCG hình như còn ko thấy VP

VP nghe đâu mới bị ban do sử dụng ng` khác chơi dùm nick Vigoss+LOH mà. Mà có thằng nào đủ trình = Vigoss nhỉ? Mà Vigoss ng` nước nào thế?

team VP ng` Nga hết ,nhưng tg? chỉ ban ở mym thôi mà ,chứ WCG là giải thế giới ,1 đội mạnh như VP sao lại kô có ?

Xem Vigoss đánh mà ferrrrr....zzzz
    Rất lãng mạn, nghệ sỹ nhưng lại đầy mạnh mẽ, lạnh lùng, chính xác và hiệu quả....
    Đôi lúc còn là kẻ liều mạng điên rồ... ước gì VN có được một gamer điên như hắn.
    Vigoss là người Nga. VP đã tan rã và anh đang đầu quân cho DTS

Vigoss quá đỉnh :x xem mà ghiền nhỏ rãi )

Vigoss vô đối ) ước gì Việt Nam có dc 1 ng = nữa Vigoss thì quá ferrrr

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12