Kết quả 1 đến 7 của 7

[Dday 19.9b] Tinker,Ma băng vs Zagg, Zuhx

Post cái rep này lên vì chỉ 1 mục đích : tìm hiểu nguyên nhân cái thua của team 2. Trận này Zuki cầm zuhx, bạn thân cầm zagg . Thua đau đớn con ma băng .....

Rep rất dài, mọi người nên x2 hay x3 để xem vì khúc đầu xem rất nhạt, khúc cuối bực mình quá nên làm đủ thứ trò chướng tai gai mắt :GT st:

Mình đưa ra giả thuyết thua của team 2 vì :

_ Zuhx gà .

_ Ko để zagg 9, avatar của zagg sẽ tốt hơn crit của Zuhx

Đánh xong nóng đầu quá nên chỉ nghĩ được như thế, mong mọi người cho thêm ý kiến để khắc phục, cảm ơn

P/s: đánh xong trận này mới nhận ra: trình độ của mình còn thua kém rất nhiều người .........

chưa xem, nhưng lần đần có người post rep thua của mình
    Cho Zagg lên 9 , có Avatar , hổ báo tụi nó, còn súng lửa bắn từ xa phụ trợ và trói chắc hay hơn. Nếu súng 9 về sau game Zag xem như bỏ rồi. Mình gà chỉ biết nhận xét thế thôi ^^!

Thua vì ko để zagg làm tướng chính đó bạn. Nếu để zagg lam tướng chính thì combat zuhx trói cho zagg đánh thì khỏi chạy. Nếu xui lắm bị đè ko combat nổi thì né cửa farm tiền, có đầy đủ giáp thì cứ chạy thẳng vô nhà chính nó mà phang.

Trận này đúng như Zuki nói.Zuhx đánh ko chắc tay mà lại làm 9 nên thua

Trích dẫn Gửi bởi Hioshi
    chưa xem, nhưng lần đần có người post rep thua của mình
    ^^!
    Thực ra thì cũng có nhiều người post rep thua của mình roài,như VipWind chẳng hạn )
    @Zuki:Này cu,vào clan sao chả bao giờ thấy vô room 20.0x2 đánh với tao thế?Vào đấy đánh cho lên tay.Chứ cứ ra đánh với gà thế thì ko lên nổi đâu,kêu tụi kia vào luôn cho vui

dow ve co coi dc deo j dau
    **

Xem lại cái ngày post đi cậu trẻ ) .

bình luận như con ***
    zagg zuhx 9 j thì cũng thua *** có số win