Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 54
    Tớ cũng đã từng xem replay melee của MooN và thấy action của anh ta rất đáng kinh ngạc, công nhận họ là gosu của thế giới, tất nhiên apm họ cao hơn chúng ta rất nhiều, nhưng bạn nên thực tế 1 chút khi biết là chúng ta đang ở VN, đang đánh 1 map custom rất khác so với melee. action và control hero của map này thậm chí còn có phần quan trọng hơn melee. Nếu đem ra so sánh với tụi TG có thể rep này mình ko =, nhưng chỉ ở trong khuôn khổ VN thì có lẽ đây là 1 câu chuyện khác .

Trích dẫn Gửi bởi Nho' AH Qua'
    Tớ cũng đã từng xem replay melee của MooN và thấy action của anh ta rất đáng kinh ngạc, công nhận họ là gosu của thế giới, tất nhiên apm họ cao hơn chúng ta rất nhiều, nhưng bạn nên thực tế 1 chút khi biết là chúng ta đang ở VN, đang đánh 1 map custom rất khác so với melee. action và control hero của map này thậm chí còn có phần quan trọng hơn melee. Nếu đem ra so sánh với tụi TG có thể rep này mình ko =, nhưng chỉ ở trong khuôn khổ VN thì có lẽ đây là 1 câu chuyện khác .
    Moon là gosu lâu năm, tụi nó là game thủ chuyên nghiệp, có chương trình tập luyện và máy móc riêng, mình so sao dc.
    Mà khai thật đi AH, mài đút cho tụi saba bao nhiu $ để tụi nó feeder thế hả :GT no:
    Đùa chút, tao mới xem qua, công nhận pro ^^

so với gosu thế giới thì biết khi nào mới dùng từ " đánh hay " )

uh ,thì tớ góp ý thế thôi , suy cho cùng thì dday cũng chỉ là 1 custom map để giải trí,tất cả công việc chỉ là micro và micro ,macro + timing hầu như là rất ít ,cho nên dù có chơi giỏi đến đâu thì cũng chỉ có thể gọi là "người chơi giỏi" chứ ko thể là "cao thủ" được .Nhưng ít ra AH cũng biết là trên thế giới mình ko là cái gì cả ,còn hơn mấy thằng vô địch được mấy giải dday tự nhận mình là gosu ,đi thách đấu cả vũ trụ ặc ặc

ông này post bài mất đoàn kết quá....sao cứ fai thêm vào cái chữ dday mới dc thế. Suy cho cùng dday là 1 custom map của war3, nhưng đâu fai chỉ có mình dday là custom và cũng đâu fai ai dday đều như thế...

Thằng AH đc 1 trận xuất thần sướng qua up rep lên để đc các đk khen ngợi thôi ......... Thế mà cái thằng iamGin dở hơi ở đâu nhảy vào chụp cho cái mũ rồi đi so sánh trình độ mic của nó so với " Thế Giới " .............
    Cái gì mà " trên thế giới mình ko là cái gì cả " ??? ............ Tao dám khẳng định là VN mình vô đối dday trên thế giới đấy =)) .......... Thằng nào ở đây vô địch mấy giải dday tự nhận mình là Gosu đi thách đấu cả thế giới , mày nói tao nghe ???
    Người VN mình nói chung ko thể có điều kiện tuyệt vời như bọn Gosu TG .......
    VD như thằng ProA.TL tao chơi cùng hàng , mày biết điều kiện nó ntn ko ? Nó ngồi cắm cả ngày óanh Star ở hàng Game nhếch nhách , chuột thì lởm , bàn phím thì rít ...... Suốt ngày bà già nó ra réo gọi ....... Đánh xong mấy cái giải lại phải lo đi học đi làm ....... Chứ đâu có đc tài trợ , đc đầu tư chuyên nghiệp gì ...........

uh thì vn vô đối dday thế giới =)) vì người ta chơi Dota hết rồi, ông nhìn 1 cái rep Dota và 1 cái rep dday rồi xem ông vô đối đến đâu
    Xuất thân có gì quan trọng ,bao nhiêu gosu thế giới trong đó có ProA.TL cũng từ mấy cái quán net lởm khởm ra ,nhưng phải biết mình đang đứng ở đâu.
    Nếu như ProA.TL chơi chung với ông bây giờ chắc cũng đang ở trong cái topic này hô hào vn vô đối dday thế giới rồi =))

Ko biết nói sao chỉ nói thế này thôi...Người chơi mellee hay dota giỏi chưa chắc chơi dday giỏi....Và ngược lại...Ai thích chơi gì thì chơi...Chả cần phải nói này nói nọ làm gì....

iamGin :| ..... Tao nói thế mà mày ko hiểu thì tao biết mày " N " ntn roài .....
    Mày có vẻ thích trùm chăn rồi đánh rắm nhỉ ??? Hết melee h qua Dota ....
    Nói cho mày thông nhé , vốn dĩ dân DDay bọn tao éo có so đo gì với Dota đâu ....... mày có thấy dân DDay bọn tao có bao h hô hào DDay hay hơn Dota , Pro hơn Dota ko ???
    Tao chỉ thấy có mấy thằng trẻ con miệng hôi sữa chỉ biết chơi mỗi Dota còn lại chả biết chơi cái gì là có cái giọng khinh thường DDay .......
    Bọn tao chơi dday vui là chính ........ chứ có thằng nào ham hố giải nọ giải kia mà chúng mày cứ phải lôi bọn tao đi so sánh ??? .........
    Tao thấy dân Dday đánh Dota từ khá trở lên , còn dân Dota óanh dday từ gà trở xuống ....
    Thằng TL nó bỏ học hành chuyên tu vào Star thì đời nó về sau ko khá đc , phúc lợi của VN đâu có cao như HQ , thất nghiệp thì chết đói ...... Tao nghĩ mày là trẻ con , mày ko hiểu cuộc sống nó ntn đâu :| ...... Ko phải ai cũng đeo đuổi đến cùng đam mê đc , mặc dù đã có 1 số thành tích cao ...... Vô địch Game ở VN cũng chỉ là phù phiếm .....
    Ở HQ thì chỉ cần có 1 chút nổi bật trong một số giải thường xuyên là đc các nhà tài trợ săn đón + điều kiện vật chất ....... Ở VN thì có gì ???
    " Nếu như ProA.TL chơi chung với ông bây giờ chắc cũng đang ở trong cái topic này hô hào vn vô đối dday thế giới rồi "
    Câu nói này thể hiện tất cả về 1 con người zzzzzzzzzzzzzzz

Mod đừng xóa bài này nhé :| ......... ko có nhiều sự hiểu lầm sẽ ko đc giải quyết ....

ok coi như bất đồng quan điểm ,ko nói nhìu chi ,đọc mấy bài của ông thì tui cũng hình dung sơ sơ "N" ntn rồi ) , với lại từ ngữ dân Bắc tui hơi bị dị ứng =))

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối