Trang 3 của 89 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 882
    Sao mình ko vô bản Xtreme dc, vậy?Ai biết cách nào ko??Phải down gì xuống??

down patch mới bạn ơi, patch 1.20 46MB thôi.down nhanh kẻo hết hàng.

nếu máy cài 1.20c và máy có cài 1.20 thì có thể chơi qua hamachi được ko vậy mấy anh? có cần cùng 1.20c không?

Umh cài 1.20a,b,c jì thì chơi vẫn được.Nói chung là 1.20 là được
    Nhưng cần phải đúng bản version mới nhất của hamachi.Version mới nhất bây giờ mới up hồi trưa hôm nay,nếu ko lầm thì là 10.0.45

Anh em cho mình hỏi chút,sao mình cài hamachi cho máy của thằng em,join vào được mạng hamachi của mình nhưng nick cứ chấm màu vàng không chat cũng như chơi được,mình đã format và cài lại win rồi mà vẫn thế.Join vào room nào cũng bị màu vàng,nhìn nick mọi người kia cũng màu vàng,thê thảm quá,anh em muốn chơi với nhau mà khó quá,nhờ các cao thủ giúp tí kinh nghiệm nhé !

umh cái màu vàng thì lúc có lúc ko,như ông konan cũng vàng hoài đó nhưng lâu lâu lại hết.

Các bạn ơi! cho tui hỏi cái: nếu muốn up lên bản 1.20c theo như của bạn dntnguyen thì cần có bản trước là gì ?
    Thanks

Lại lôi Konan vô ^^ .Cái up lên 1.20c thì chả cần cái gì cả .chỉ cần 1.20c thôi ^^ .

Mai mốt có lôi thì lôi người khác vào nha ^^ .Đừng đem Konan ra .Konan ngại đứng trước mọi người lắm ^^ .

Anh em cho hỏi,mình tạo room ở hamachi bây giờ cài lại win,ko tạo được lại tên cũ à,join vào room đó thì toàn những người ngày trước vào.Bây giờ muốn lấy lại cái room của mình thì làm kiểu gì hả mấy bạn?

Ặc pa này nhảm wa' người ta hỏi ko chịu trả lời jì hết.
    Bản trước là jì cũng được,miễn là bạn có file cài đặt patch 1.20c.Các bạn có thể down ở http://ftp.blizzard.com/pub/war3x/patches/PC/War3TFT_120c_English.exe
    Và ***** cho 1.20c ở http://www.gamevn.com/forum2/attachment.php?attachmentid=34343
    Sau khi cài file up lên bạn unzip ***** ru`i chép ***** y chang lúc mới cài War.Vậy thôi

Trang 3 của 89 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối