Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Có ai cho em soft giúp giảm time load map ko ? Map của em có 2,4MB mà sao lúc load ra lâu quá , mất khoảng 10ph , mặc dù đã dùng WTSInliner , War3Optimizer và Widgetizer . Em thấy map DotA nó cũng 2,4MB mà sao load nhanh quá , ai giúp em với !

Trích dẫn Gửi bởi lminhhoang
    sao em hông down về được vậy ai biết chỉ dùm em mặc dù em đã khích hoạt tài khoản rùi :-?
    mình cũng bị như bạn đăng nhập rồi mà down thì nó bảo đăng nhập lại,đăng nhập lại nó tiếp tục kêu đăng nhập==>pó tay@@

mình vừa down dc cái bản Spoofer Pro 1.18, nhưng khi chạy nó báo lỗi Run-Time error 339. Không hiểu gì luôn. Ai bit chỉ giùm mình với.
    Thanks nhiều nhé.

CHo em hỏi
    war3 hình như chơi được trên direct8.1 phải không?

directx9 nó không cho install war3
    giờ em phải làm sao?
    mọi người chỉ dẫn giùm nhé

Từ Mod : Chú ý viết tiếng việt có dấu !

"mình vừa down dc cái bản Spoofer Pro 1.18, nhưng khi chạy nó báo lỗi Run-Time error 339. Không hiểu gì luôn. Ai bit chỉ giùm mình với.
    Thanks nhiều nhé."
    "Cho em hỏi ai có bản đổi màu tên trong esport post lên với"

Trả lời : cái bản name spoofer pro 1.18 nó bị lỗi rồi, chính mình xài cũng không được. Bạn nên xài bản Name spoofer thường thôi, link đây http://www.securegamers.com/shadowfrench/namespoofer.php ( mặc dù mình không thích cái này lắm >.<)

"Có ai cho em soft giúp giảm time load map ko ? Map của em có 2,4MB mà sao lúc load ra lâu quá , mất khoảng 10ph , mặc dù đã dùng WTSInliner , War3Optimizer và Widgetizer . Em thấy map DotA nó cũng 2,4MB mà sao load nhanh quá , ai giúp em với ! "

Trả lời : cái đó là do đường truyền của mỗi máy bạn à, nó cũng tuỳ thuộc vào đường truyền của người host nhanh hay chậm, nếu người host có đường truyền mạnh nhì bạn load map nhanh và ngược lại.

bạn chỉ mỉnh cách xài name spoofer trong GG đi bạn

sao ko có link down trò War luôn nhỉ mình đang cần

Trích dẫn Gửi bởi kỹsưVN
    "mình vừa down dc cái bản Spoofer Pro 1.18, nhưng khi chạy nó báo lỗi Run-Time error 339. Không hiểu gì luôn. Ai bit chỉ giùm mình với.
    Thanks nhiều nhé."
    "Cho em hỏi ai có bản đổi màu tên trong esport post lên với"

Trả lời : cái bản name spoofer pro 1.18 nó bị lỗi rồi, chính mình xài cũng không được. Bạn nên xài bản Name spoofer thường thôi, link đây http://www.securegamers.com/shadowfrench/namespoofer.php ( mặc dù mình không thích cái này lắm >.<)
    sao mình vào link của bạn vào down bản NameSpoofer bình thường rồi nhưng sao khi mình ấn vào Change Name thì lại báo lỗi error

Em mới cài war3 vào máy rồi nhưng khi dow map D-day về thì nó ko load được..... bạn em bảo phải update . Em dow bản update về nhưng ko update được nó cứ báo lỗi. Ai cho em đường link để dow các bản update đầy đủ và dạy cách update cái

Namespoofer là bản hack, đừng xài làm chi, nó chỉ có tác dụng ở b.net thôi, gg hoàn toàn vô tác dụng

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối