Kết quả 1 đến 3 của 3

Lỗi cài đặt hay lỗi của trình GG???

Cho mình hỏi cái này nhé: War3 nhà mình nếu mà chơi nhưng không mở GG lên thì chạy ngon lành, nhưng hễ cứ mở GG lên là nó lại bị giựt giựt, giựt ngay khi mở game chứ chưa nói gì vô Local hay vô host chơi online. Mạng nhà mình thì chắc cũng tạm vì mình chơi Cabal không lag, VLTK 3 acc vô tư, như vậy không phải là do mạng rồi phải không? Vậy thì do cái gì??? Câu hỏi này mình đã hỏi trên diễn đàn esport rồi mà cả tháng ko có ai trả lời. GG nhà mình trước chơi êm lắm nhưng giờ thì bó tay. Mình cài đi cài lại GG mấy lần rồi (down bản mới nhất mà cài) mà vẫn vậy
    Ở đây ai biết giúp dùm nhé. Thanks trước.
    P/s: Mình cài GG ổ C và war3 ổ F

có khi bạn hỏi ở đây cũng cả tháng í chứ ko biết chừng :"> theo mình thì bạn tắt hết tất cả các chương trình đi, antivirus, FF, IE , yahoo, .... tắt luôn cả firewall đi. sau đo hãy vào GG. thứ 2 là bạn nên để cho gg và war cùng 1 ổ. tại sao thì mình cũng bó tay, chỉ là đoán đại thế thôi.

Trước giờ chưa bị như vậy bao giờ, chỉ có vô chơi lag nhiều là máy bị virus. Còn tình trạng của bạn chỉ còn cách cài lại win, war, GG ....