Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Kế hoạch xây dựng box StarCraft

Lâu rồi ko vào mình thấy vẫn như thế, ngày xưa mình ko xây dựng box dc vì lúc ấy chả biết gì, và cũng vì 1 phần với tư tưởng "Quản lý cũng dc, ko quản lý cũng ko sao", nhằm lúc đang chán StarCraft nên bỏ lun việc MOD ^^.
    Bây h MOD SGamer đã lên, thế anh có kế oạch hay dự định để gây dựng box để anh em trong box biết mà làm theo. Đừng như em ngày xưa nữa. Mọi người cùng vô đây ý kiến cái.

Huy

) Đã đảo SGamer )
    Sao SGamer lên Mod đc nhỉ :-?
    Ku huy có hối lộ dùm SGamer không đó =.="

Ku huy có hối lộ cho SGamer lên Mod không đó :-w
    Nghi quá )

Trừ điểm Herowind tội nói 2 bài liền đi SGamer . Anh Huy đấy hả lâu lắm rồi mới gặp lại khoẻ không? Sao không dùng Comander ? Kế hoạch có thể như này không, thường xuyên lập topic thảo luận xung quanh 1 vấn đề có thời gian bắt đầu và thời gian kết thúc topic, hay thì bonus đ . Tiếp là dịch nhiều guide về SC2 (tính sau này) , Mod và mem của box cũng nên viết guide từ chính EXP của mình rồi để các bạn nhận xét để rút được kinh nghiệm bổ ích. Tiếp là SGamer thẳng tay trừng trị spam , xóa luôn những bài làm loãng box. Thế này được không?

Herowinb liệu mà ăn nói cẩn thận nhé :| Sao tui không làm mod được, trước đây tui cũng từng làm mod rồi và bây giờ khi box cần người quản lý thì tui đứng ra làm mod, bác nghĩ có ai khác nhận không hay chỉ toàn spam box ?

à, khỏe, cái nick Comander Huy mất pass T_T, đang nhờ chị Thúy gửi lại ^^
    ai đó cho ý kiến xem, chủ nhật này tui mới cho ý kiến, tại h đang thi )

star45 đâu rồi, vào cho ý kiến đi, tầm này ai chẳng phải thi, nhưng vẫn post bài thường xuyên để duy trì box.

Trích dẫn Gửi bởi SGamer
    Herowinb liệu mà ăn nói cẩn thận nhé :| Sao tui không làm mod được, trước đây tui cũng từng làm mod rồi và bây giờ khi box cần người quản lý thì tui đứng ra làm mod, bác nghĩ có ai khác nhận không hay chỉ toàn spam box ?
    Thật ra thì qua hỏi thăm box thôi nếu không Welcome thì thôi :GT cry:
    P/s: điểm thưởng ở đây chả có gì vui = rep nên chả thèm quan tâm :GT no:

star45 đâu rồi, vào cho ý kiến đi, tầm này ai chẳng phải thi, nhưng vẫn post bài thường xuyên để duy trì box.
    Người ta đang bận học túi bụi đây này :| nếu năm nay thi ăn tinh tướng thì chỉ có nước về trời (

Bây h có ai rảnh ko? Ngày nào cũng có thể lên dc đấy, để post VOD cho anh em?
    Hay ai cũng dc.
    Miễn mỗi ngày có VOD cho anh em là vui

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối