Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 70

Đừng để box của chúng ta die !

:GT help: Hỡi tất cả anh em box SC...box đang xuống dốc cực cực cực kỳ nghiêm trọng. Trung bình 1 ngày chỉ có 1 bài viết mới, số mem hoạt động < 5, tích cực < 3. Nếu chúng ta không hành động ngay bây giờ thì hậu quả là box của chúng ta sẽ chấm dứt hoạt động, đóng cửa tạm thời hoặc đóng băng vĩnh cửu (không bị đóng cửa nhưng không đc tính bài, không có quản lý v.v...). Cần phải thảo luận nghiêm túc về vấn đề này trước khi tất cả quá muộn. Hy vọng mọi người tích cực đóng góp ý kiến :GT help:

bi giờ tui hầu như mù tịt thông tin về star, ko biết cái máu gì hết, thêm nữa máy ở nhà ko chơi đc star (đúng ra chơi là bì giật =.=)
    thông tin star II chắc cũng có nhiều nhưng sao ko thấy ai post lên cả

star cũng là game có 10 năm tuổi rồi ,bàn luận chắc cũng bàn hết rồi
    nói chung giờ cũng ko bít bàn cái gì nữa
    star2 chưa ra star1 thì hết đề tài để nói rồi .. nên box vắng cũng ko bất ngờ lắm
    p/s: nếu được có thể mở 1 topic về các đoạn vs starcfraft2 ở blizzacon cũng khá hấ dẫn

) Đơn giản là ít lối chơi.... nên hơi vắng cứ như War là đông ngay =.=

f*ck. Nói cứ như Bé Counter-Strike ). Box star vắng vì starcraft dở? =)). Nghĩ lại thì thấy war3 nó thảm hơn. Chỉ nhờ được cái DotA là đông.

Còn bạn l24 nói cũng ko đúng đâu. Star1 ra 10 năm nhưng các chiến thuật mới vẫn được sáng tạo, người chơi mới vẫn cần học hỏi các chiến thuật cũ.

Nói chung, cái box rớt vô hoàn cảnh này là vì starcraftvn.net phát triển quá mạnh. trừ gamevn.com ra gần như ko web nào đọ lại được. Bên kia nó hoạt động chuyện nghiệp, lại là 1 4rum lớn. Bên mình là 1 cộng đồng nhỏ, ko làm lại nổi là phải . Chịu thôi.

) bớ chơi star từ hùi lớp 5 ná...

Nghĩ lại thì thấy war3 nó thảm hơn. Chỉ nhờ được cái DotA là đông.
    Thật ra box Dota đang thảm hại lắm cậu ah ...... Chả còn mống mem nào Phần lớn mem dota sang DDay spam r`

gamethu là web để spam mà sao có thể đọ được với gamevn (_ __")

chờ tới khi star II ra là xôm tụ lại í mà, lo gì
    hiện tại giữ cho box đừng sụp là đc

Bây giờ box mình rơi vào cảnh lãng quên vì ít khi có một topic mới có giá trị cho box dc tạo nên trong khi đó bên mình toàn post tin tức như mod nhà mình chẳng hạn )

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối