Kết quả 1 đến 2 của 2

5 lý do khiến bạn không tham gia MaIT Star League?

5 lý do khiến bạn không tham gia MaIT Star League ?
    Không khí MaIT Star League càng ngày càng nóng và các game thủ Starcraft Việt Nam đã chuẩn bị tinh thần để tham gia sự kiện thi đấu Starcraft lờn, thân thiện nhất Việt Nam, vì sao bạn phải chần chừ ?

1 - Tôi đánh không hay và sẽ nhanh chóng bị lọai khỏi giải
    Với MaIT Star League, vòng đấu lọai sẽ được tổ chức thi đấu Ladder, do đó, bạn có thể thi đấu bao nhiêu trận đấu và có thua cũng không sao, sân chơi luôn mở cửa cho tất cả mọi người tham gia bất kỳ thời gian nào mình muốn.

2 - Trình độ của game thủ tham gia sẽ cao lắm
    Vòng đấu Lọai ladder với cơ cấu ranking hợp lý của ICCUP bạn hòan tòan có thể tìm được game thủ cùng đẳng cấp với mình, thậm chí là những game thủ có chỉ số điểm thấp hơn bạn, cơ cấu ranking của ICCUP luôn tạo điều kiện cho các bạn tìm được đối thủ cùng trình độ với mình.

3 - Mình khá bận và không có nhiều thời gian
    Bạn có thể tham gia thi đấu vòng lọai ladder vào bất cứ thời gian nào bạn muốn. Hệ thống ICCUP có hơn 100.000 game thủ tham gia thi đấu và luyện tập, trong đó có hàng chục game thủ Việt Nam, channel MaIT luôn có sự hiện diện của các game thủ tham gia và bạn có thể tham gia thi đấu bất kỳ thời điểm nào mà bạn rảnh rỗi.

4 - Mình không có khả năng giành giải thưởng
    Với danh sách trên 16 giải thưởng hấp dẫn, MaIT Star League sẽ có danh hiệu và giải thưởng đến 16 người và nhiều phần thưởng phụ khác dành cho các game thủ khi tham gia MaIT Star League. Biết đâu bạn sẽ là 1 trong 16 game thủ giành giải thưởng của sự kiện.

5 - Kết quả thi cử của mình không khả quan lắm
    Hãy gỡ bỏ những mối lo lắng sang một bên, MaIT Star League được tài trợ bởi Trung Tâm Tin học và Quản lý Kinh tế MaIT, điều này có nghĩa là với việc tham gia MaIT Star League, cơ hội thăng tiến và sự nghiệp của bạn sẽ được bảo đảm. Các suất học bổng hấp dẫn đang chờ đón bạn.

Những thắc mắc khác
    Hãy chia sẽ với ban tổ chức MaIT Star League tại địa chỉ sau: forum.mait.vn Thắc mắc, hỏi đáp về MaIT Star League

Chỉ còn 2 ngày nữa là MaIT Star League bắt đầu.

Sao không dùng luôn nick vnReaver đi cho rồi mà lại còn dùng nick huy_deptrai90 ? (hình như tớ nhầm )
    Thiếu một lí do nữa: Em không biết đánh mạng:GT tt: