Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Hôm nay vừa đánh với Ruud xong, phải lên tech mới thắng được. Cách đánh khá giống kiểu nada hồi xưa, nhiều vul, giữ tank, cho vul chạy lung tung. Mỗi tội hơi lười ăn mỏ tí . Không biết TvT của ruud thì thế nào, nhưng TvP thì hơn Huy một chút rồi.

Mà làm cái giải thi dự đoán kết quả gamethu nhỉ ? ai đoán trúng được + điểm .

Hôm nay ăn hành nhiều nản quá chắc bỏ Star luôn,nào Funnykids nào chjm chikbong nào Anti :-j.Thôi GG

Hihi. Được thôi. Bây giờ, sẽ lập ra topic riêng khác nữa. Topic này là để báo cáo kết quả của mình.
    Còn một topic nữa, sẽ "cá độ" Starcraft.
    Giống Euro quá. ^^
    Ai cá người nào thắng cộng 1 điểm. Sau đánh BO 3 trận thì kết quả sau 3 trận đó thắng hay thua mới quyết định. ( chứ không phải mỗi trận mỗi cộng đâu nha, như vậy hào phóng quá :|)

Nè nếu cá mình thua thì sao.Đánh 2 trận thua bét bảng,dc +2,gần bằng thằng thứ 3 rồi.
    Còn cá mình ăn thì sao?Kiểu này thành vua + mất

Đây là topic thông báo kết quả từ giờ anh em đừng spam vào topic này nữa nha,ai sắp xếp đánh được rồi post kết quả tại đây

Bang C:
    mWreStart - Mr_Kool: 2-0 (python - blue storm)

rep

bảng B thì phải:

mWhoangJK vs mWComanderHuy ZvT python-blue storm
    2-0

Anh Hòang nhất bảng B. Cộng 1 điểm.
    naà cho đủ 50 từ.

Hôm nay tôi mới lên đánh giải với [mw]Dk, trần đầu đánh máp python, trận sau đánh map BS(cái map này khó chịu ghê, điều khiển quân nó ko chịu đi:GT dh. Kết quả sau 2 trận đánh với những chiến thuật hỡi ôi của những con gà, phần thắng đã nghiêng về MoonLight1992 2-0. Đây là rep của trận đánh

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối