Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Thần tượng của bạn là ai?

hihihihi,các pác chơi starcraft chắc ai cũng có thần tượng chớ?!!em ko ngoại lệ.Vì em chơi terran nên thần tượng của em là Nada.Người em căm nhất :GT26:chính là kingdom(điều khiển quân protoss),lão này điều khiển carrier giỏi lém.Đánh tan cả mấy chục con goliat.NẢN:GT25:

Thần tượng của tui là Boxer. Tất nhiên rồi. Còn người căm nhất hả. Chắc là Bisu ^^. Năm vừa rồi hắn thịt nhiều terran player quá

tui thì ko có thần tượng nào đâu chỉ xem các thành viên đánh để học hỏi thui

kingdom reach bisu stork boxer iloveoov nada July Jaedong Flash Firebat nói chung là tất =))

Savior ^^! Còn chẳng căm ai cả .................................................. .................

Mình chẳng thần tượng ai cũng chẳng căm gosu nào cả, mình ko am hiểu nhiều về các gosu Hàn nhưng cũng ko phải là lý do chính. Đơn giản VN mình đã nhiều gosu rồi

gosu ở quanh ta.......

Mình thì cũng giống Nai Con Bambi. Thần tượng của mình là SlayeR_'BoxeR'. Còn người mà mình căm thù là Yellow. Đối thủ truyền kiếp của BoxeR. Nghe ní tên này có chiêu Storm Zerg nhưng chưa bao giờ thấy.

hỏi thêm nha:thế kĩ năng chiến đấu nào bạn ghét nhất?(tôi thì chắc chắn là:xây nhanh gateways để xin carrier)

cái tôi ghét nhất là rush Zeal. Chán lắm, thà nó rush 6 pools thì còn cho SCV Wall + rine tacks còn rush Zeal thì didn't sớm. Rush Zeal thì chỉ có chơi Vul thôi, mà vul thi` k0 đc => rush zeal thì tôi thua
    Rush carrier thì có countermeasure là Double Wraith hoặc Mass Goliath, ngoài ra còn có 1 số cái quái dị như là M'n'M hoặc Mob Turret (cái này là xây BT dọc đường đi của Carrier, bùn cười lắm, khi nào tui post rep lên =)) ) hoặc là Uncloaked Wraith combining Val + Vess (cái này tui cũng thử rồi, thua 5 thành công 1 nhưng mà thằng thì vinh quang lắm) rồi cả EMP + Lock down + Ghost Bunker (cái nỳ quái jị lắm, thằng bạn làm thử thì đc, tôi làm thì thua)....

^^ Lâu rồi mới thấy bác seal online hen.
    Đối phương Rush Carrier thì lấy đâu ra thời gian để mình lên Vess rồi cả ghost nữa chứ. TUi nghĩ chỉ có cách mas Goliath thui.
    Còn tui ghét nhất là tất cả các loại rush lings. Lings nhỏ => khó dùng wall hay SCV để chặn=> micro mỏi tay + rine yếu, ra chậm hơn lings. Nếu bị rush ling thì đa phần là tui gg.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối