Kết quả 1 đến 9 của 9

1 ngày bạn ngồi cày game bao nhiêu thời gian?

Thấy box buồn nhỉ, thôi sg post 1 fát...Lâu chả post bài nào )
    Thế nào bà con chơi SC bao lâu 1 ngày, vào đây khai báo xem nào, đặng mem nào chơi game quá độ có biện pháp giải quyết kẻo đột quỵ còn trách tại sao sắp chết vẫn không win :-- sg khai luôn chơi 1-2 h ngày là ok nhất, bảo vệ sức khỏe)))...Nhưng mà ai chơi bao lâu cứ ghi nhé :>>

1-2 h là tốt nhất, ko nên chơi nhiều quá có hại
    Nói thế chứ có khi mình ngồi 6 7 h =))

Hừm,2-3 tiếng vẫn ko sao,nhiều khi từ 5-7 tiếng(thua độ,gỡ danh dự).....

tui chỉ cày 1-2h là cùng chứ nếu cày nhìu quá là sẽ ăn những quả đạn sấm chớp của mẹ và bố

Dù sao cũng có khi cày nhiều có khi cày ít chứ đc mấy người ngồi đúng 1 thời gian nhất định

Còn tui thì thứ sáu -> chủ nhật thì được chơi. Còn các ngày còn lại chừng nào làm xong bài thì mới được chơi (trường hợp này thì ít). Thứ bảy là chơi niều nhất từ trưa 11h đến 3h chiều và buổi tối càn chơi thêm nữa chứ. (như hôm nay này)

tùy, còn vào quỹ thời gian và cả tình hình học tập thời gian vừa qua. Như tui dạo này đang trong thời kì "phong độ" cho nên học hành trâu bò nên học cũng tạm. >3h bình thường. Lớp 12 đảm bảo 0.5h/tuần là chuyện dễ hiểu. Cũng may còn 2 năm nữa cơ ))

Làm sao thống kê chính xác được đây. Như tôi trong thời gian gần đây không chơi Starcraft mấy. Bận mù đầu, cũng ít lên được mạng hơn. Nếu rỗi có thể chơi khoảng 2-3 tiếng.

Ngày xưa chưa ... "nghiện" gameonline thì chả bao jờ ngồi quá 2 tiếng, bây jờ "nghiện" nặng rồi toàn 4 tiếng ~ 5 tiếng ( Nhưng cứ 2 tiếng là đứng dậy đi làm việc khác 1 lúc rồi ... "quẩy" tiếp :--)