Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Con số 8 kì diệu

Con số 8 kì diệu

Chào các bạn game thủ thân mến!

Thế là cũng đã trải qua 8 tháng hoạt động server. Và cũng có rất nhiều kỉ niệm đẹp từ HeroPT và trong đó cũng sẽ có nhiều khoảnh khắc: buồn, giận , vui.
    8 tháng con số cũng không nhiều , cũng không ít. Và trong cuộc sống của chúng ta cũng đều trải qua những giai đoạn khó khăn từ lúc sanh ra và cho đến trưởng thành. Không riêng gì các bạn HeroPT cũng đang trải qua những giai đoạn này. Và chính vì sự yêu mến , ủng hộ từ các bạn cho HeroPT, đó cũng chính là động lực cho HeroPT cho đến bây giờ...
    Để nhằm đáp lại những tấm chân tình quý báu từ các bạn. Và cũng nhằm chào mừng sự kiện con số 8 kỳ diệu. Chúng tôi sẽ có sự kiện như sau:
    + Điều chỉnh:
    x23 điểm kinh nghiệm : Level 1 - 80,
    x15 điểm kinh nghiệm: Level 80 - 95
    x11 điểm kinh nghiệm: level 95 trở lên.
    + Sự kiện hắc ám suy tàn. Thời gian: 9h 12/12/2015 - 9h 15/12/2015
    + Sự kiện truy tìm nghệ nhân morif trở lại. Thời gian: 9h 12/12/2015 - 9h 15/12/2015.
    + Sự kiện đặc biệt cho những gamer thủ mới và cũ để chào mừng trải qua kỉ niệm 8 tháng server hoạt động. Khi các bạn tạo nhân vật và relog 1 lần sẽ được cấp độ 80.
    + Đối với những gamer cũ có donate list nhiều. Chúng tôi sẽ add vào note cho các bạn với note sau: free 1 backup + 1 grand name. Các bạn có thể check trong coin của tôi để có thể xem

Cám ơn các bạn đã ủng hộ HeroPT
    Trang chủ; http://heropt.net

Hấp dẫn ghê, thử sức cái xem sao nào.
    Mong chờ đấy.

Hãy gia nhập ptv.com.vn, sự bá đạo của 1 sv lậu. Hơn bất kỳ 1 sv nào khác.
    Như tiêu đề, sv này rất ổn định gần 3 năm nay rồi. Hiện mỗi trận BC thứ 7 có khoảng 300mems tham gia, mời bà con ghé chơi.
    P/S: PTV.COM.VN Thách thức các pro Distributed Denial-of-Service - DDoS việt nam, so với HeroPT(Đông nhất là 2 gamer online cùng giờ) bạn còn chờ gì nữa?

Dù.... sao biết online đông nhất 2 gamer cùng giờ.... Nói cũng phết nhỉ.... Mà có online 300 mem tham gia BC không hay phết )