Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 75

Chủ đề: pt1 sv subagames

pt1 sv subagames

Hôm nay tạo cái acc bên pt1 subagames chơi, vào thấy vắng hoe , không biết các pro đi map nào chơi hết, thấy được đúng 1 bác ChienthanLUBU gì đó, chưa kịp pm mất hút luôn, không biết còn ai chơi không ủng hộ mình ít đồ và kiến thức , hình như bên này có đồ mới với NPC mới , lâu quá không chơi nên lạ hoắc :|

Tên char là Moitapchoi , pk nhé, có ai chơi thì vào chơi cùng lấy động lực train

Mới thấy 2 cái đồ này mới nè

Ai cho mình hỏi mình đang chơi con Magic lên đc lv 20 rồi mà k làm đc nv lv 20 mình có đọc hướng gửi Tickets cho GM và mình đã làm đúng như hướng dẫn nhưng mình gửi từ sáng đến h mà GM vẫn chưa giải quyết cho mình anh em nào có bị như mình có thể cho mình biết thời gian GM giải quyết là bao lâu hok vậy. Thanks !

Trích dẫn Gửi bởi nhuconkupk
    Ai cho mình hỏi mình đang chơi con Magic lên đc lv 20 rồi mà k làm đc nv lv 20 mình có đọc hướng gửi Tickets cho GM và mình đã làm đúng như hướng dẫn nhưng mình gửi từ sáng đến h mà GM vẫn chưa giải quyết cho mình anh em nào có bị như mình có thể cho mình biết thời gian GM giải quyết là bao lâu hok vậy. Thanks !
    bình thường thì tầm 1 ngày là GM giải quyết vấn đề này , nó chỉ trả lời ticket lúc 11h tối - 6h sáng tính theo giờ việt nam , còn thứ 7 + chủ nhật thì là ngày nghỉ

e đang chơi MG lv 61 chơi bên subagame , bác nào tầm lvl đó thì hú hí train chung cho vui nhé . solo ko bóng người riết chán quá hic hic

Moi nguoi oi co ai co acc mage 7x hay acc 10x minh muon di hunt voi san raident mirotic dc ko?. dao nay kiem tien o ept kho qua hĩ hix

moi nguoi co ai co mgs 7x hay char 10x ko minh muon di hunt voi. hix dao nay ept kiem tien kho khan qua

Hè hè lâu rồi mới trở lại Ept thế nào rùi các tiền bối?

Trích dẫn Gửi bởi alien300
    còn ai chơi bên subagame ko? mới chơi tới 5x mà cày 1 mình nản quá. Mấy bữa cày hoài ko ra đc cục Mirotic crystals nào >"<
    cho mjnh xin cai wed cai ban

gi ma đủ thứ PT ................... botay ...............
    http://pristontale1.com/ ......................
    Ai cho xin cai wed suba gi do đi

pt1.subagames.com official priston tale, khác hẳn các server lậu nhé, người Việt chơi càng ngày càng đông

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối