Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 117
    Trích dẫn Gửi bởi chituan
    Cho mình hỏi mình làm theo bạn thì wa đc cái GG rồi, nhưng tới màn hình log in thì báo ko thể kết nối với máy chủ

Cho hỏi thêm mình vừa down và gài version 10.54.3, gài xong vào icon setup thì no báo " update data is changed" và ko cho update. Mong mấy bạn giải thích dùm mình
    bạn làm theo cái hướng dẫn ở trên này nha:
    Cách tắt proxy mà vẫn log vào ở chế độ fullscreen:
    Các bạn thiết lập proxy sẵn, log vào ptv ở fullscreen và mở phần internet option - connection- lan setting ra trước. Nhưng khi gameguard vừa log xong, sẽ có vài giây trước khi vào ptv, các bạn hãy nhanh tay tắt lựa chọn "use proxy" và nhấn phím OK. Lúc này thì bạn đã vào đc ptv mà ko xài proxy rồi, sẽ giúp hạn chế lag và chơi đc ở fullscreen ^_^
    Mình chỉ biết xài cách thủ công đó, còn cách thiết lập proxy sao cho chỉ áp dụng cho gameguard thì mình ko biết.

Bạn chỉ cần log vào GG đc thì tắt proxy đi, thế là vào PTV như bình thường ^_^

vào thử cả buổi sáng tới màn hình đăng nhập thì vui vui mừng mừng nó để không thể kết nối với máy chủ bùn quá mấy bạn ơi •_•

cách của pa gì đó trên kia tui thử rùi ... kết quả vượt wa dc game guard ---> log vô dc game --> chơi dc game nhưng kì lạ là khuôn mặt pike đẹp zai của tui và ku mg noob ( lv>60) đều trắng bệch, chắc mắc bệnh thíu máu, nhìn cái khuôn mặt đó coai bộ tối nay tui ko ngủ dc gòi! Với lại vô game dc chưa đầy 5' thì dis!

Cho hỏi thêm mình vừa down và gài version 10.54.3, gài xong vào icon setup thì no báo " update data is changed" và ko cho update. Mong mấy bạn giải thích dùm mình
    cái này em cũng bị y chang nè ! mấy hôm nay đang quyết tâm bé sẽ chơi lại ptv thế mà hổng vô được bé buồn quá ! cài bản mới cũng thế ! mấy người bạn nói tại máy chủ game guard bên hàn quốc hỏng nên không update dược bé hổng tin ! giờ làm sao đây ? ai giúp bé với ^^

Trích dẫn Gửi bởi saviolaVN
    bạn làm theo cái hướng dẫn ở trên này nha:
    Cách tắt proxy mà vẫn log vào ở chế độ fullscreen:
    Các bạn thiết lập proxy sẵn, log vào ptv ở fullscreen và mở phần internet option - connection- lan setting ra trước. Nhưng khi gameguard vừa log xong, sẽ có vài giây trước khi vào ptv, các bạn hãy nhanh tay tắt lựa chọn "use proxy" và nhấn phím OK. Lúc này thì bạn đã vào đc ptv mà ko xài proxy rồi, sẽ giúp hạn chế lag và chơi đc ở fullscreen ^_^
    Mình chỉ biết xài cách thủ công đó, còn cách thiết lập proxy sao cho chỉ áp dụng cho gameguard thì mình ko biết.

Bạn chỉ cần log vào GG đc thì tắt proxy đi, thế là vào PTV như bình thường ^_^
    Mình đã thử cách bạn rồi, mình vừa sài firefox vừa IE. Vào game thì tắt cái proxy cà đi nhưng vẫn ko thể nào connect đến máy chủ đc mà sao bị cái update data is changed hoài.

Trích dẫn Gửi bởi chituan
    Mình đã thử cách bạn rồi, mình vừa sài firefox vừa IE. Vào game thì tắt cái proxy cà đi nhưng vẫn ko thể nào connect đến máy chủ đc mà sao bị cái update data is changed hoài.
    cái "update data is changed" thì mình chưa gặp, bạn cài lại full ptv xem. Nhưng nó vẫn phải update game.exe sau khi cài 1 tí, nên bạn tìm cách dùng proxy để update hoặc...cầu trời nó update đc.
    Còn ko đc nữa thì bạn xách cái harddrive lên fpt nhờ ng ta làm dùm (ráng năn nỉ, hăm họa, dụ dỗ....hehe) )

Mình tính ra ngoài mua đĩa về cài, ko bít co đc ko.....

Mà bạn nói dùm proxy để update là như thế nào, có thể hướng dẫn chi tiết cho mình dc ko.

nếu bạn có thể download trực tiếp từ web ptv thì down đi, mua về chi cho tốn.Trừ khi bạn xài theo dung lượng thì hơi mệt, khoảng >800mb
    @dùng proxy để update: cũng xài proxy như 2 bạn trên hướng dẫn thôi, xài proxy trong quá trình log vào để game update.
    Còn ko đc nữa thì thua

Khi gặp "update data is changed" thì dùng file game.exe để vào game, file launcher có lẽ bị hỏng rồi.

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối