Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 117
    dùng cái game.exe đó vào tới chỗ đang nhập thì báo là ko thể kết nói với máy chủ 1 câu nghe wen wen giống đang bảo dưỡng sever vậy chán ptv quá

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn
    Khi gặp "update data is changed" thì dùng file game.exe để vào game, file launcher có lẽ bị hỏng rồi.
    Vậy làm thế nào để update bản mới hả bạn...................

Chán như con gián.Mình đã làm đủ trò rồi nhưng cuối cùng vẫn là"update data í changed"

game không truy cập được

mình cũng thế vẩn không kết nối được máy chủ chán bỏ xừ.minh mới mua acc vip 150k chơi được 1 ngày mà phải bỏ uổn ghêX( X( X( X( X(

vô được rầu. ty mấy bạn nhá. mừng ghê, cuối tuần mà ko train được chắc chít quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em chịu thua rồi mấy anh ơi.
    Em đã thiết lập proxy, cài bản cập nhật,edit string rùi mà vẫn ko vô được, vẫn Data í changed >.<
    Huhu, em bó tay rùi. Còn cách nào giúp em nữa không?
    Em đang dùng Wireless của FPT đó.

:

Còn 2 cách:
    1 là tải lại bản PTV mới
    2 là kiếm 1 tiệm game nào đó có cái sẵn PTV Full version, dùng TrueImage hoặc NortonGhost ghost cái ổ đĩa cài game lại, rồi copy qua CD-R, rooid đưa về máy chế biến >) >) >)

sao mà em vẫn chưa vào được game

Em làm theo mọi cách mà mấy anh chỉ thì em cũng không vào được.Mà cách này chỉ làm tạm thời thôi cách chính là cần GM giải quyết kìa!^^

Đính chính chút nha, mình dùng Mega VNN ở Hà Nội xài thử proxy trên thấy rất good, vô game cũng được, chat, lướt web cũng được tất. Thậm chí mấy phần mềm mình download trên mấy trang nước ngoài tốc độ đang như rùa thử thêm cái proxy vào chạy ầm ầm.

Thực chất việc kết nối qua proxy chỉ là một cách kết nối đường vòng thôi, khi mà kết trực tiếp tới Game Guard không được. Nếu proxy good thì tốc độ chẳng thua gì với connect trực tiếp.

Cuối cùng xin gửi lời cám ơn đến [N]ew[R]ay nha.

vậy cách khắc phục khi vào game rồi hay bị tình trạng reconnection server main hoặc arear? Sau đó là bị disconect với dòng chữ Kết nối server bị ngắt

Các bác chỉ em với. Tại sao bị như vậy

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối