Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

thì nói chung là ai cũng cấn lắng nghe nugười khác mà. nph cũng không ngoại lệ. điều duy nhất về nph là họ có chịu lắng nghe hay không thôi.
    nếu họ lắng nghe và tiếp thu thì thật là tốt. còn nếu không thì lời than phiền của gamer là "đàn gảy tai trâu" (hiển nhiên rồi)

bây giờ chỉ thấy "đàn gảy thì nhiều mà trâu nghe thì ít" =))

các nhà phát hành mà không nghe lời than phiền của gamer thì có ngày mà đi xuống thôi

Trích dẫn Gửi bởi nkhang123
    các nhà phát hành mà không nghe lời than phiền của gamer thì có ngày mà đi xuống thôi
    cụ thể phải nêu thì cứ mang anh vtc ra chửi =))
    mà ông khang mất nick à? sao ko vào http://fgt.vnexpress.net/showthread.php?p=4082159#post4082159 xin lấy lại nick?

đến lúc sắp chết thì phải nghe lời gamer thôi

Trích dẫn Gửi bởi roamer
    gammer? :gt15: bà già? nph nghe các bà già à? =))
    gammer,serries,games ol :gt1:

nghe là một chuyện còn hiểu thì lại là chuyện khác =]]

bởi vậy tớ mới để câu "đàn gảy thì nhièu trâu nghe thì ít" tức là chơi chữ ấy mà.....đàn gảy cho nhiều trâu nhưng có mấy con ngoản đít ko nghe,còn số nghe thì chắc cũng chả hiểu =)) theo câu "đàn gảy tai trâu" mà

Trích dẫn Gửi bởi vudan193
    game nào mà nhặt đc đồ webshop trong game ko các pác ơi :-/ tớ ko chơi mmorpg nhiều cho lắm nhưng tớ thấy là đâu có game nào mà nó cho phép nhặt đồ webshop ở ngòai đâu :|

theo cái trình độ môn văn trung bình của tớ thì tớ thấy cậu nên bỏ câu này đi, như vậy cả bài của cậu sẽ hiểu là "vng và fpt, 2 nph game đã lắng nghe game thủ" :d. sr ông bạn vì nếu ông đọc xong câu này mà có cảm giác như bị xúc phạm nhé (_._ ).

xin lỗi ông bạn 1 lần nữa. vì tớ thấy các pác ở trên bắt lỗi nên tớ cũng phải.....thử tí :d đề nghị ông bạn bớt 1 chứ "m" trong "gammer" đi nhá :>
    vào thục sơn của netgame mà coi...đồ trong webshop nhặt hà rầm kà...

Trích dẫn Gửi bởi mrú
    vào thục sơn của netgame mà coi...đồ trong webshop nhặt hà rầm kà...
    vậy là do nhà ph quản lý dở...chứ mà theo kn của tớ thì chả nhà ph nào điên tới mức thảy cash item ra tùm lum cho bá con lượm đâu!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối