Trang 3 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 210
    Trích dẫn Gửi bởi DRACULASXD
    Em có người bạn định mua vlt ring nhưng ko biết khoảng chỉ số của nó thế nào ?
    Cần nhất là mấy thông số:

hp
    abs (per là 2,9 ??? )
    mp
    rate

Bác giúp em với nhé, nếu sớm được thì tốt quá vì em đang định mua gấp ^^
    Bạn xem bên trên. Mình đã trả lời ...............................................

--------------------------------------------------------------------------------

hôm nay ko biết ptv ở nhà bị sao nữa. vào game ko được và hiện ra những chữ này
    game.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.If you were in the middle of something, the information you were working on might be lost
    ai biết cách làm ơn chỉ cho em với.ty

wormy cho tớ hỏi bell giờ nào là có quái vật mạnh giờ nào là quái vật yếu và việc thả Người thép trong bell có làm giảm điểm không

Chế độ cửa sổ bị hư!mong các bạn giúp đỡ

Mấy hôm trước em có gửi câu hỏi về việc vô game xong rồi bị ngắt kết nối với sever rồi anh GM có chỉ cách khắc phục xong em down phiên bản mới full 10550 Cài đặt xong vô game không bị gì cả .Nhưng cái chế độ cửa sổ có phần bật và tắt nhưng em thử 2 cái này thì lúc nào màn hình cũng full hết cả đáng lẽ là nút bật thì màn hình sẽ không full chứ.Vậy mong anh em giúp đỡ giùm tui thanks!^^^^^^^^^^^^^^

Trích dẫn Gửi bởi beside2you
    Mấy hôm trước em có gửi câu hỏi về việc vô game xong rồi bị ngắt kết nối với sever rồi anh GM có chỉ cách khắc phục xong em down phiên bản mới full 10550 Cài đặt xong vô game không bị gì cả .Nhưng cái chế độ cửa sổ có phần bật và tắt nhưng em thử 2 cái này thì lúc nào màn hình cũng full hết cả đáng lẽ là nút bật thì màn hình sẽ không full chứ.Vậy mong anh em giúp đỡ giùm tui thanks!^^^^^^^^^^^^^^

Đã trả lời ở trên .. Bạn xem bài đầu tiên của topic

Trích dẫn Gửi bởi chiconminhta
    --------------------------------------------------------------------------------

hôm nay ko biết ptv ở nhà bị sao nữa. vào game ko được và hiện ra những chữ này
    game.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.If you were in the middle of something, the information you were working on might be lost
    ai biết cách làm ơn chỉ cho em với.ty
    Bạn nên tắt cái Antivirus đi vì nó đang hiểu nhầm Handes.dll là virus, nó diệt xong thì PTV chêt luồn

Trích dẫn Gửi bởi ThanhC4
    wormy cho tớ hỏi bell giờ nào là có quái vật mạnh giờ nào là quái vật yếu và việc thả Người thép trong bell có làm giảm điểm không
    Kể từ ngày 10/05/2006, PTV tiến hành nâng cấp Bellatra mới như sau:

- Các ngày thứ 2, 3, 4, 5, 6 vào các thời điểm: 11h-13h, 16h-18h, 20h-23h
    - Các ngày thứ 7 & Chủ nhật vào các thời điểm: 9h-12h, 14h-16h, 19h-23h

(Vào các giờ còn lại trong ngày, Bellatra vẫn như cũ)

Bạn có thể tham khảo : http://forum.************/showthread.php?t=352297

Pác wormy làm ơn tìm lại bài viết fix lỗi " xương cá" của khiên 80c để em chỉnh lại cái nha

Wormy ơi cho hỏi làm cách nào để bán hết được cả 1 gian hàng còn nhiều chỗ trỗng ở chỗ bày đặt gian hàng nhưng ko bầy đặt được hết [-(

Trích dẫn Gửi bởi whitehorse8205
    Pác wormy làm ơn tìm lại bài viết fix lỗi " xương cá" của khiên 80c để em chỉnh lại cái nha
    Topic đây
    http://forums.************/showthread.php?t=233503

Trích dẫn Gửi bởi kalaxot
    Wormy ơi cho hỏi làm cách nào để bán hết được cả 1 gian hàng còn nhiều chỗ trỗng ở chỗ bày đặt gian hàng nhưng ko bầy đặt được hết [-(
    Trong game chỉ cho phép đặt lên một số lượng nhất định số item + sheltom ( nhớ ko nhầm là 24 cái ) hoặc giá trị của tổng số item + sheltom trên shop + gold trong người = 100 mil để bán thôi nên bạn đã đủ số rồi thì ko thể đặt hơn được

Trích dẫn Gửi bởi kalaxot
    Shop cá nhân bán được tối đa 30 item

Trade giữa 2 người được tối đa 20 item

cảm ơn các bạn đã trả lời câu hỏi của mình ....

Trang 3 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối