Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Mất Valento Ring Spe Archer vì quá tin người rất mong GM xem xét giúp

Hix, ani biết 1 phần lỗi của mình là quá tin người, nhưng hi vọng GM xem xét lại mà giải quyết giùm ani T_T. Ani có nhờ 1 ng cầm giùm cái vlt ring spe archer, để đổi char, nhưng lúc vào thì ng đó off mất, ani có post all4u sau đó, cùng với gọi điện về công ty FPT , đợi đến hôm nay mới có trả lời rằng :

" Chào bạn,

Bạn đã trade item này cho người khác, bạn vui lòng tìm người này lấy lại item
    Xin chân thành cáo lỗi bạn về những bất tiện xảy ra khi bạn tham gia PTV.
    Cám ơn bạn về sự quan tâm và ủng hộ của bạn cho PTV.

Thân chào!
    PTV GM "

Nếu ani dễ dàng pm cho ng cầm cái vlt ring để lấy lại, thì ani đã ko nhờ GM, ani có pm cho ng cầm nhiều lần, nhưng hầu như là ko trả lời ani, hoặc là off ngay sau đó, vì ani ko ở vn, nên ko thể lên thẳng công ty FPT để nhờ giải quyết, mà mỗi lần gọi về vn thì rất khó khăn vì bất tiện giờ giấc. Hix, chiếc vlt ring đó là do 1 ng bạn đã nghĩ chơi ptv tặng cho ani từ lần event đánh valento
    , nên nó đối với ani ko chỉ đơn thuần là 1 item ảo trong game. Cũng vì cái ring mà ani ko chơi pris Shmily nữa mà cố sức train acher lên để có thể dùng cái ring, vì ko muốn rs nó.
    hix, ani post bài này lên 4rum chỉ hi vọng admin xem xét lại trường hợp của ani, hix, ani biết gần tết GM rất bận nhưng xem xét lại chút thôi mà (

trời mình thật sự ko hiểu sao lại trade món item quý nhất ptv cho 1 người chỉ quen biết sơ sài như aniol.........Vấn đề như thế thật gm chỉ xử theo luật...chỉ mong người aniol đưa ring là người đàng hoàng hix...

mình rât thông cảm với bạn nhưng những chuyện như vậy xảy ra như cơm bữa rồi,bên MU còn có trường hợp wen nhau hơn 1 năm coi nhau như anh em mà còn lừa nhau để bán nhân vật của người kia đi kìa,nói chung những người như vậy đúng là ko xứng đáng làm người, khi mà người ta đã tin tưởng mình thì mình phải giữ chữ tín chứ nhỉ,những đứa như vậy sao ko bị block 4erver lun nhỉ cho tụi nó chơi chỉ làm bẩn game thui.Mà sao bạn ko trade cho những người mà bạn wen thân như những mem cùng clan chẳng hạn,và còn tên đứa lừa đảo sao bạn ko nêu lên cho mọi người cùng bít mà tẩy chay nó ra
    GM ƠI XEM XÉT CHO NGƯỜI TA ĐI GIÁ TRỊ MÓN ĐỒ KO WAN TRỌNG NHƯNG CHỦ YẾU LÀ GIÁ TRỊ VỀ TINH THẦN VÌ ĐÓ LÀ QUÀ KỈ NIỆM MÀ

chí phải, GM nên dành chút thời gian xem xét lại sự việc đi.Mà thằng đó là thằng nào vậy, sao bạn ko nói nick của hắn ra để mọi người bít có gì còn để đối phó hên thì đòi lai dc giùm bạn< ,tên này chẳng giữ chữ tín gì cả.Kể mọi người nghe chuyện này:hôm trc train ở f1,mình gặp 1 chàng pk hỏi mua mana của mình,mình nói là giao dịch đưa tiền mình trc sau đó mình wăng mana ra( vì lúc đó mình có 55b nhưng chỉ bán 50b),lúc đầu pk này ko tin sợ mình lừa nhung sau khi pk này đưa tiền xong mình liền wăng 50b ra liền( có 300k thui mà,lừa nhau chi), làm ăn phải giữ chữ tín lên đầu< :-- ,còn thằng lừa gạt kia nên bị trừng trị thích đáng

Trích dẫn Gửi bởi aniol
    Hix, ani biết 1 phần lỗi của mình là quá tin người, nhưng hi vọng GM xem xét lại mà giải quyết giùm ani T_T. Ani có nhờ 1 ng cầm giùm cái vlt ring spe archer, để đổi char, nhưng lúc vào thì ng đó off mất
    Thông cảm cho sự mất mát của bạn, nhưng nói thật bạn đừng buồn nha : nếu ai cũng như bạn thì cho dù có 100 GM đi nữa cũng làm không hết việc. Quen biết cỡ nào mà lại nhờ cầm dùm ring? Bạn ẩu quá trời vậy mà, rút kinh nghiệm xương máu thôi chứ trách ai bi giờ. Bi giờ GM giải quyết cho bạn thì GM bị đuổi việc làm sao? Sai nguyên tắc, vì ng kia đó có lừa đảo bạn đâu, tự bạn nhờ ngta mà, nó chỉ nổi lòng tham thôi.

mình thì ko bị mất như vậy, thấy bạn mất như vậy, mình thấy bạn...đáng đời, keke (just being carcarstic)
    chắc GM cũng ko làm gì đâu , với tình trạng như hiện giờ, thui cũng như ai cũng xui 1 (hay vài) lần , mọi người cùng nhau rút kinh kiệm
    @ani: nếu GM có làm cho bạn thì post lên chứng tỏ là tui sai nhé ,hihi^.^

bi h vẫn có người ngây thơ wa! GM ko lấy lại giúp bạn được đâu, mình nghĩ vậy! chia buồn !

Ặc ặc cả tin quá đi. Cái ring ngon như thế mà mất thì tiếc quá. Lần sau phải chọn mặt mà gửi hàng nhé. Mà không biết có còn lần sau không đây

sorry chủ topic mikaka xin nói thẳng
    bạn quá tin người
    ( tui đã từng 1 thời như thế )
    và bây h tui quyết định chỉ tin ai lâu năm thân + tin cậy đc chứ o thì tarde cũng o

chúc bạn sớm lấy lại đc đồ
    còn bạn gửi cái VLT ấy cho ai ???

xui dữ vậy em gái >.< ..................................... chẳng bít nói gì lun mà nick nào đó em

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối