Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    cái ring này của Drago cho em đây mà, vậy cũng giữ không xong.

@Hằng: cái ring này anh muốn mua của DRago nhưng nó không bán thì ra nó tặng em

kekekekekekekek mai mốt có giao dịch nhớ giao dịch w em nè k9 nhocjimmy or pri AMAZON là 2 acc đáng tin cậy hem biết có nhớ tới anh vũ nữa hem ta
    tanvu1 kekekekkekekek nếu muốn trade cứ pm yh minhtoan1302@yahoo.com
    kekekekke làm việc rất chăm chỉ và siêng năng hem lừa đảo chỉ lừa gạt hehehehehe
    chị ui cho em biết nick thằng chị giao dich được hem chứ kiểu này thằng đóa sống hem được roài kekekekekek

muốn nhờ chuyển đồ gì thì cứ nhờ nick cungnhaugietquy ở nhân mã alpha đáng tin cậy 100% (bằng chứng:có 1 anh bạn chưa quen lâu lắm đưa tui 3m5 và 158 bình mana đại anh out ra sau khi vào lại tui đưa lại cho anh hết và dc anh cho 500k ))) ko tin hỏi nick phanhien9307 và 1 lần có người mua cái giáy 60+5 của tui chưa đủ tiên nên trả góp đầu tiên đưa 180k sau đó mấy hôm nghĩ lại ko mua nữa xin lai tiên tui cho luôn tiện thể hỏi có ai mua giáp đó ko 500k thôi)

Tiếc nhỉ, nếu gặp mình nhờ mình giữ thì tốt rồi.
    nhưng bạn khiếu kiện cũng vô ích coi như bạn đã tặng hoặc bán rồi, đâu có bằng chứng gì chứng minh. thôi kinh nghiệm lần sau nha.
    ps: nếu lần sau có thì chơi 2 máy liền lúc còn tốt hơn nhờ người giữ dùm.

xin chia buồn với bạn, bên TLC người ta bị hack rành rành ra đó còn không chịu lấy lại huống gì trường hợp của bạn, thậm chí còn biết rõ là bị hack "Những item của bạn đã bị người hack bán hết cho người chơi khác để lấy gold" và biết người hack dùng làm gì mà còn trơ ra đó. Rút kinh nghiệm đi bạn

Haizz, đọc lại loạt bài box game thủ thấy vui buồn lẫn lộn, game thế này mới là game chứ ^^

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12