Kết quả 1 đến 6 của 6

Không vao được game

Máy mình mới mua nhưng không hiểu sao lại không thể vào được game, click icon trên desktop thì ko được, chỉ có vào trong thư mục chứa game mới có thể chọn server, nhưng khi click bắt đầu thì tự nhiên bị rs máy. Có ai có thể giúp mình không?

Trích dẫn Gửi bởi o0obachthango0o
    Máy mình mới mua nhưng không hiểu sao lại không thể vào được game, click icon trên desktop thì ko được, chỉ có vào trong thư mục chứa game mới có thể chọn server, nhưng khi click bắt đầu thì tự nhiên bị rs máy. Có ai có thể giúp mình không?
    Bạn delete Icon trên desktop, vào thư mục chứa game send to destop lại cái icon PsTale là có thể click vào chơi bình thường ...

Hoặc có thể làm theo cách sau: click chuột phải vào Icon Priston Tale chọn Run as administrator.

Chúc bạn thành công !!!

Chọn Run as adminitrator vẫn không vao được luôn , nó hiện lên màn hình đăng nhập vao game rùi chưa kịp làm gì thì nó biến mất , tắt tường lửa với chương trìnnh diệt virus hết luôn rồi , hok biết có liên quan đến cấu hình máy với độ phân giải hok nữa, hix hix, mình đang xài Win 7 Ultimate , giúp mình với!!!

Vẫn không được bạn ơi

mình cũng bi như vậy, click vào icon game thì chưa kịp làm gì thì cửa sổ ptv biến mất mong các bác chỉ mình với. Thanks

vào trong thư mục cài . chạy file pstale.exe xem sao bạn