Kết quả 1 đến 4 của 4

Hệ thống clan đang có vấn đề

Chiều nay ngày 17-09-2005, em vào hệ thống clan, phần dành cho chủ clan để em sửa biểu tượng clan mà hông upload được ảnh lên, em đề nghị các anh GM xem hộ em xem hệ thống clan có vấn đề gì được hông ạ !!!

Bạn cứ việc upload một lần là được rồi. Bạn cứ vào game là có biểu tượng mới liền.
    Tui cũng vậy nè, up tới up lui chẳng được đành bỏ luôn vào game chơi thì thấy cái biểu tượng được đổi rồi.

Trích dẫn Gửi bởi Hạnh
    Chiều nay ngày 17-09-2005, em vào hệ thống clan, phần dành cho chủ clan để em sửa biểu tượng clan mà hông upload được ảnh lên, em đề nghị các anh GM xem hộ em xem hệ thống clan có vấn đề gì được hông ạ !!!
    Hạnh ơi là Hạnh , không phải là có vấn đề đâu , điều đó hoàn toàn bình thường thôi , vỉ chẳng qua em không đọc kỹ , đó là phần " DÀNH CHO CHỦ CLAN " à , trong đó cho phép chỉnh sửa biểu tượng clan , post bài lên trang chủ hệ thống clan , thay đổi giao diện clan , chỉnh sửa một vài thông số về hệ thống clan như tính bảo mật đối với người ngoài clan ... và chỉ có Trung và anh ( CM & VCM ) là được quyền thao tác trong phần này mà thôi , còn em đăng nhập vào bằng nick member thì sao có thể vào thay đổi trong phần đó được , hiểu chưa nè ;;>

Hu hu đâu có, em làm chủ clan mà >.<, em có bảo là em vào phần dành cho chủ clan của MIRACLE đâu, clan khác cơ mà, hôm qua thì hỏng thiệt hôm nay hình như được sửa rồi em lại upload lên được rồi, cám ơn các GM nhé