Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Anh Em Fighter vô đây điểm danh

Sao thầy trang Fighter buồn thế này anh em vô truyền lại kinh nghiệm đi......................................theo anh em thì Fs hunt ở đâu là để chịu nhất..........mình 102 mà sao qua map 100 đánh trầy trật.........hay tại đồ cùi

FT của mình cũng 100 vừa chuyển từ ST sang (đang đi nghỉ mát dài hạn ) lên LT chỉ dám đánh 1Seto, đánh TG thì sợ nó double dam, đánh nhện thì sợ double hit ( té hoài, để hp 100 mà vẫn té (

102 vô map 100 trầy trật là đúng rồi, đòi hỏi gì nữa

hix.........tại vì thấy máy thang k9.........100....mà đánh nhàn lắm mà

fs train = hp chứ abs hay def cao cũng như vậy àh. Fs mình train lên được 103 60% bỏ bê nó hơn 1 năm nay, vì train LI quá cực, ko để ý là xem như đi mất 15k2. Nên phải tăng hp lên cỡ 9xx ~ 1k, xài hấp huyết, hấp lực thì ra 2 cung tập trung thì cũng khó die

ý chài fs của mình hp xấp xỉ 9xx rồi mà đánh vân khổ ghê nè.........lẽ nào Fs không cóa đất hunt hả anh em ????

Lên map cao tỉ lệ def/block của ft thấp hơn so với k9 pk nhiều nên cần hp và abs thật cao. Nhưng lv 100 thì đồ có khủng thì lên ET cũng vẫn cứ trầy trật thôi

Bạn ft nào đồ cùi (def/abs/hp thấp) cẩn thận mạng sống của mình khi xài des, nhất là TG/KS (map LT) và HoBo/Gorgon/Ata ET

Anh em nào là Fs ở sever Phượng Hoàng thì chú ý thầng o0oChipo0o nha nó lừa đảo đấy................

FT mình 102.. Li solo 1 vs1 ( xài hấp lực, hấp huếyt đầy đủ).. ET 1 và ET 2 ve chai =))... tốt nhất là Ice 1 và 2 không thì i2 cho nó lành

FT 99, solo cho lure mọi map từ Lake trở xuống
    Li solo 1 vs1 uống máu như nước )
    LT mãi mãi ko đặt chân )

Solo ----> hs lake
    Pty --> Hs i2

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối