Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Trích dẫn Gửi bởi Jennil
    Đúng là chống ks chỉ có cách đánh nhưng không phải như bạn nói đâu ...cách tính điểm kinh nghiệm là : bạn phải đánh được 40% máu quái vật và ko ngưng các cú đánh liên tiếp trong 5s ,nếu như mình đánh quái vật được khoảng 50% máu trước thì cứ yên tâm ...cho dù kser có kết liễu quái vật sau cùng thì % vẫn là của mình .
    Mình chơi FT đã từng bị ks rất nhiều , nhưng chưa bao giờ mình sợ ks cả ( nếu 1vs1 , hay 1 vs 2 ; đây là nói về kser là mag va Pri ) .Cách đánh của mình là khi trong thấy Pri hay mag từ xa thì các bạn nên chuẩn bị trước :

1 - Đánh quái vật mỗi con 1 nhát ------> để có thể trông thấy máu của nó ( cái này mình sẽ được ưu tiên hưởng kinh nghiệm đó )
    2 - Sau đó canh con có điểm cao nhất mà phang , khi thấy nó mất 50% máu thì quay sang con có điểm thấp hơn .
    3 - Sau khi đã điểm mặt hết đám quái vật , bạn nên tranh thủ phang cho mấy con mình đánh đầu tiên lại 1 cái ( 1 cái là đủ rồi ---> tránh để quá 5s )

1 mag , 1 pri thì ko bao giờ ks được mình ( đó là nói về chênh lệch lv chỉ khoảng 1 ----> 10 thôi ) , 2 mag hay 2 pri thì khó đối phó hơn tí ,nhưng các bạn cứ thế mà làm .Khi đã trông thấy mag ( pri ) thì nên đề phòng trước cho chắc ăn ....và bạn nên tận dụng thời gian chết của họ để đánh quái vật ( cái này thì dựa vào kinh nghiêm của bạn là chủ yếu , từ từ các bạn sẽ quen thôi ) .Mình chỉ sợ acher hay ata ks thôi :-@ , họ đã điểm mặt con nào thì đừng mong lấy điểm con đó >

Mình lúc đi solo thường áp dụng như thế lắm , và nói với các bạn là khi bị ks thì % mình lên lẹ lắm đó ( tất nhiên cũng có lúc gặp thằng kser pro quá thì cũng chịu ) 8-X
    Cách này tui cũng áp dụng cho FT của mình đấy !!! nói chung là tôi ko sợ Pri và Mg lắm nếu 1 vs 1 !!!!! Còn archer hay ata thì hơi kinh kinh !!! Vì họ có tốc độ + khoảng cách ---> mình bất lơi hơn họ !!! Còn về cách Build mình cũng nghĩ là ko có cách build nào chống đc KS cả !!! Tùy theo kinh nghiệm của mỗi ng thôi !!!

có ai còn trong diễn đàn ko ?
    em muốn chơi gaem mà ko biết ae vn chơi sever nào .va trang download là trang nào mong ae giúp đỡ .và chỉ bảo cho em em mới đang chưa chơi game này bao giờ

em muốn chơi game ma ko biết ae vn chơi game nào
    có ae nào chả lời giúp em hay cho em trang web với

FS làm sao mà sợ ks @@, cứ built đồ trâu vào k phải xoắn bố con thằng nào hết =))

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12