Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 106
    Chia buồn nhà FS, Gặp phải quả bom nguyên tử tuankeke, Chắc fs không rửa thù này chắc tuankeke nó bêu xấu fs muôn đời thôi

Đây là hình mình vs mage 89. Chấp mage ao' ^_^. Hi vọng đem về ít danh dự cho FT

Trích dẫn Gửi bởi megamanz
    hix mình thấy khi chết ông ft kia có mấy ông ở chung quanh vậy?mình cũng ko rõ có phải ông giết ông ft đó ko nữa
    mí lại mình cũng chưa thấy ft ks mg bao h [chắc mình nub mới ko thấy thôi nhỉ]
    mình thấy ông ft ấy mặc áo gì như ex muh?

bố này vừa thách đấu bên box pk đây muh ^_^
    áo thì mình không bít nhưng cái chaosaxe +7 lv/1 đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi trungkien13
    Chia buồn nhà FS, Gặp phải quả bom nguyên tử tuankeke, Chắc fs không rửa thù này chắc tuankeke nó bêu xấu fs muôn đời thôi
    Mình chỉ post hình cho mọi người bàn luận thôi chứ không bao giờ có ý định bêu xấu

Trích dẫn Gửi bởi Jupito
    có chuyện này mới hay .Cũng là mage với FT
    FT 9x đang train f1 ngon lành trơn tru thì mage 8x đến ...ks ????
    Mà buồn cưởi, 1 mage 8x định ks cả 1 pt toàn pike, k9, FT 9x .
    Đã vậy mage còn thách " BC mày ".. Hơ, sợ quá
    Ft 9x ngứa mắt ok.
    Vào BC, mage bảo chơi không bơm máu .
    Ft : okay,
    Mage dias một lúc mỏi tay --> FT mất 1/10 máu
    Bực mình des 1 cú, Ac liên tục.
    Mage tụt máu vèo vèo,bỏ chạy, uống máu như uống bia .
    FT hỏi " sao lại uống máu thế đại ca ? "
    mage : " tao uống máu thì mới hồi mana được chứ " ?
    từ đó, uống máu ầm ầm. Ft im lặng, bỏ hết đồ ra,rồi ngủ mốtgiấc, một lúc lâu thì máu còn 1/3, uống 1 bình máu
    Lập tức mage ré lên : " á, mài chơi xấu nha , uống máu kìa, nhục ... ???? "

Sức mạnh của magic đó . Thảm
    Ặc đánh pvp mà dias thì chắc mg đó khùng à ,gì có chuyện đó

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Sáng nay 1 ngày đẹp trời tui đang nuôi ong ở i2 thì bị ông fs sieuclub phá tổ ong.Tui quyết định thách đấu fs ấy lun mặc dù lv chênh lệch nhau khá nhìu ông ấy 93 mặc đồ 8x tui 86 mặc đồ 7x.Thế nhưng thật bất ngờ không hỉu fs này build kiểu gì mà đánh 5 miss 4 bị tui meto+dr sợ xanh mặt,sau đây là mấy bức hình tui pvp với fs này( có 1 mg làm trọng tài)
    HÌnh 1:Trận đấu bắt đầu fs sieuclub chạy vào và ăn 3 phát dr của tui
    Hình 2:Sieuclub destroyer nhưng miss tui phản công bằng meto
    Hình 3:Sieuclub thấy thua đến nơi roài nên bơm máu và bỏ chạy nhưng lại chạy đúng chỗ đang hỗn chiến=)) =)) và bị kết liễu bởi 1 phát dr.Ghi chú: hình này tui lấy potion máu ra vì sieuclub đã bơm máu khi gần die và bỏ chạy
    Sorry man, ko đinh xen vô cái topic bẩn của ông vì tôi đek thích, mặc dù đến đâu cũng thấy cái mặt lỳ chuyên môn đi đòi nợ bêu rếu thiên hạ này, hình như ông đi làm rồi, sao mà đàn bà vậy, có mỗi chuyện ks vớ vẩn đem lên đây chi vậy, post topic trong thùng rác hoặc ở đâu đi, đừng có đem vô thánh địa của FT, làm bẩn box của anh em, hê, lần đầu tui bực mình chửi, nhưng đúng là ko ngửi được.

chòi oy làm mình cứ tưởng ghê lắm,ông fs kia bị ng ta kill chứ có phải ông kill đâu mà la pó tay ~_~

Bạn đọc kĩ lại đầu topic nhé fs đó chạy lúc sắp die bạn ơi, sao mình giữ bạn ấy lại được

Bạn fs nào 8x muốn pvp với mình thì pm tuankaka alpha/awell nhé ,pvp không bơm máu không xài bùa 2M 1 trận.Nếu bạn là 9x mà vẫn mún pvp thì khi thua sẽ phải trả 5M vì bạn 9x lợi thế hơn 8x như mình rất nhìu

Kìa kìa các bác tiều phu đâu cả rồi để thua mg à pvp đê

Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối