Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 106
    đánh 5 miss 4
    lại 1 lão tanker agi 42 , 43 or agi min đây ) cứ agi thấp nữa đi haha

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Bạn fs nào 8x muốn pvp với mình thì pm tuankaka alpha/awell nhé ,pvp không bơm máu không xài bùa 2M 1 trận.Nếu bạn là 9x mà vẫn mún pvp thì khi thua sẽ phải trả 5M vì bạn 9x lợi thế hơn 8x như mình rất nhìu
    Các bác ft 8x 9x awell đâu, đập ông này đi ông này bên migal chắc ko dám thách vậy đâu =))

Bạn nào pvp thì trả lời lun trên 4rum nhé rồi hẹn thời gian lun

Nghe tuankaka thách đấu ngứa nghề quá. Tiếc là bên Migal ... hay thế này, bên Awell có bác nào FT 86 + đồ ngon tí cho tôi mượn chơi với ông này. Hay bác nào bán char thì coi như char FT đó đem đặt cược luôn trận này. Ai thắng thì được con FT đó. Thể lệ đơn giản thôi : chơi đủ mọi thứ skill, pot đủ kiểu, chơi đến bao giờ chết thì thôi. Tuankaka có hứng thì để tôi sang Awell mua char nào. Kiếm được 1 con FT sang ClanFT Awell chơi cũng hay )

Trích dẫn Gửi bởi ElephantKIng
    Nghe tuankaka thách đấu ngứa nghề quá. Tiếc là bên Migal ... hay thế này, bên Awell có bác nào FT 86 + đồ ngon tí cho tôi mượn chơi với ông này. Hay bác nào bán char thì coi như char FT đó đem đặt cược luôn trận này. Ai thắng thì được con FT đó. Thể lệ đơn giản thôi : chơi đủ mọi thứ skill, pot đủ kiểu, chơi đến bao giờ chết thì thôi. Tuankaka có hứng thì để tôi sang Awell mua char nào. Kiếm được 1 con FT sang ClanFT Awell chơi cũng hay )
    Ặc chơi pot máu thì đến tết cũng chưa phân chia thắng bại bạn ơi bạn chưa pvp bao giờ à(chắc bác này tưởng ptv giống võl lâm ^^ )

Không đến Tết đâu, khoảng 30 phút đến 1 tiếng 1 ván thôi (tùy lượng máu MG mang được). Xong ván đấy kiếm ngon 1 mil còn gì. Đi làm 1h 1mil ở đâu ra ) Hoặc không thì không chơi skill, không pot máu, 2 thằng cửi trần đấm nhau . Chơi PVP với các char khác thì không pot máu ok, còn chơi với MG, các ông có cái skill ES suốt ngày lôi ra làm vương làm tướng. Chơi pot máu tôi dám đảm bảo MG không thắng được bất kỳ char tanker nào hết =))

Trích dẫn Gửi bởi ElephantKIng
    Không đến Tết đâu, khoảng 30 phút đến 1 tiếng 1 ván thôi (tùy lượng máu MG mang được). Xong ván đấy kiếm ngon 1 mil còn gì. Đi làm 1h 1mil ở đâu ra ) Hoặc không thì không chơi skill, không pot máu, 2 thằng cửi trần đấm nhau . Chơi PVP với các char khác thì không pot máu ok, còn chơi với MG, các ông có cái skill ES suốt ngày lôi ra làm vương làm tướng. Chơi pot máu tôi dám đảm bảo MG không thắng được bất kỳ char tanker nào hết =))
    Ặc bó tay bác này lun, tui build mg streng có thể mang tối đa khoảng 700 mystic life vậy chắc tui phải đứng chơi với bác 10h là ít=)) =))
    PVP không bơm máu mới thể hiện đẳng cấp bạn à

Đẳng cấp cái giề, tôi chẳng cần đẳng cấp. Không bao giờ cho đối thủ lợi dụng tối đa lợi thế của mình là 50% thắng rồi. Build STR MG thì build, mang bao nhiêu máu được cứ mang. Nếu thấy mất thời gian quá thì tăng tiền cọc lên ). Mà cũng đâu cần chơi đến hết máu đâu, cứ xem tình hình ai dùng máu nhiều hơn là biết ngay thắng thua mà )

Mà quên không mang được đến 700 bình máu đâu, MG không mang thêm stamina , hết stamina thì đánh bằng niềm tin à ) Không mang thêm mana thì agony cũng mệt lắm đó .

Phải nói là pvp vơi MG tỉ lệ thắng rất thấp.. ko hỉu tại sao các bác vẫn hét to đc nhỉ....... Build MG pro để pvp thì dù các bác có khủng đến mấy cũng rất khó kill đc MG...
    6PikeCS 3 FS des. mà sau 10' MG 89 vẫn đứng im mà còn nhăn răng ra cười đc. Lắm lúc CS đc 1 fat' mất 2/3 bình nhưng mà vẫn ko an thua.

Đấy là tôi nói quây MG và uông máu. Còn Pvp nopot thì ko khá hơn là mấy.
    DR của MG bỏ qua DEF chỉ tính dam theo ABS... có 1 cái ảnh FS kill dc MG thấy hơi là lạ...

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối