Trang 3 của 39 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 382
    Không phải là chỉnh lại bác à, đó là do đã Berserk để chụp cho đẹp nên Abs thành màu đỏ và bị nhòe đi, em phải ghi lại cho rõ (thực tế là 53).
    Train F1 mà có pt thì ok, solo thì cũng hơi nhọc. Em toàn đi cùng Clan xuống F2 train cho lẹ. Từ lv 77 tới 80 train ở F là nhiều chứ ít khi ra San như trước.

Hôm qua vừa up 80, lên thử i1 làm quen (có die cũng ko mất % ^_^), nhớ nhất là kill con thiết ma vương (ko biết có nhầm ko, con gì lv 100) mất hơn 2ph + mấy bình mana + cơ số hp mà chả rớt được cái gì, vài trăm gold cũng chẳng được ~_~. Sau đó đi làm Q80a die mất 1 phát.

@Boyxmen: bác để chống lửa lv mấy mà thấp vậy ? Thường ft nên để cái đó lv mấy thì hợp nhỉ ? (Em đang lv 3)

@platini: bởi thế em mới kêu là noob, nhưng đánh kiểu này hên xui hà. Cũng 1 hit được nhiều em pike 9x. Build skill thì theo công thức CC + BS + AC. Hồi đầu còn tính chơi max BER, BH 0 nhưng nghĩ kiểu vậy chắc train 24/24 ở 4bidden nên build BH

Trích dẫn Gửi bởi DRACULASXD
    Không phải là chỉnh lại bác à, đó là do đã Berserk để chụp cho đẹp nên Abs thành màu đỏ và bị nhòe đi, em phải ghi lại cho rõ (thực tế là 53).
    Train F1 mà có pt thì ok, solo thì cũng hơi nhọc. Em toàn đi cùng Clan xuống F2 train cho lẹ. Từ lv 77 tới 80 train ở F là nhiều chứ ít khi ra San như trước.

Hôm qua vừa up 80, lên thử i1 làm quen (có die cũng ko mất % ^_^), nhớ nhất là kill con thiết ma vương (ko biết có nhầm ko, con gì lv 100) mất hơn 2ph + mấy bình mana + cơ số hp mà chả rớt được cái gì, vài trăm gold cũng chẳng được ~_~. Sau đó đi làm Q80a die mất 1 phát.

@Boyxmen: bác để chống lửa lv mấy mà thấp vậy ? Thường ft nên để cái đó lv mấy thì hợp nhỉ ? (Em đang lv 3)
    mới ngày nào chú bảo anh kiếm cho chú cái áo 70. mà h đã 8x rùi cơ ah )
    thường thì chống lửa để lv 1 thôi. trên thực tế thì skill đó ko ứng dụng ở map nào cả. skill 9x thì MM 10, SA 10, CC 10, BS với BC thì tùy mà tốt nhất nên học BC. đi train với đi hunt lợi hơn
    @ all tốt nhất ko nên base agi ~:>
    @TONO ty bác nhé )

nếu bạn thừa skill để học chống lửa thì sao ko học BC(hoặc AC) lv3, chống lửa lv1.
    cái chống lửa là cái ko nhìn thấy nên chẳng biết nó có tác dụng không.

Em học chống lửa là từ ý kiến của 1 pro FT 10x, em tăng cái chống lửa từ hồi 4x hay 5x gì đó và thấy tác dụng rất rõ rệt. Khi bác chạy qua những con bắn tên hay bắn lửa không bị khựng lại như trước nữa.
    Tầm 4x-5x train ở Navisko hay Oasis có thể nói rất ức chế với bọn cung thủ vì nó bắn làm người luôn bị giật khựng lại, nhưng nếu lên khoảng lv3 thì OK.
    Cũng một lần em nhớ em và một thằng bạn là PK, cùng là 6x có lv tương đương đang đứng tại VDC. Lúc đó boss ra thì phải nên xuất hiện 1 đàn fifi khoảng gần chục con đứng 1 chỗ. 2 thằng thách nhau xem có thằng nào chạy qua được, em chạy qua (vừa chạy vừa uống máu) vẫn ok nhưng PK kia thì chạy đến giữa đàn fifi là chỉ có đứng im uống máu như uống nước lã rồi .... die. THeo em nghĩ lúc đó chình là do sự khác biệt về Khả năng Chống lửa, PK chống lửa kém nên bị giật lại và ko chạy được.
    Em chưa chơi các char khác không rõ nhưng hình như có mỗi FT có skill này, vậy cũng nên tận dụng để tạo sự khác biệt với các char khác chứ nhỉ

Nói chung về cái chống lửa em ko có gì phải tiếc cả, chỉ đang tiếc là vì tò mò nên mấy skill vừa rồi nhét hết vào ROAR, mà cuối 7 đầu 8x thấy chẳng ích lợi gì mấy.

Hông đại gia hàng khủng nào vào Show hàng hết, chán quá! Định lập 1 topic khác nói về 2 skill là Concentration (CC) và Swift Axe (SA). Giá như 2 skill này cùng được tồn tại một lúc thì hay nhỉ? FT nhà ta đã "lỗ" về mọi mặt mà không cho 1 chút ân huệ nào hết, bất công thật!

@boyxmen: 2 thằng mình về chung một mái nhà rồi đó pác! .................. 1 Clan mới, khởi đầu mới!

@lequangdao: có lẽ bạn nên nói ngược lại . Mình thấy build kiểu này train cũng rất tốt vì hp cũng khá cao (thằng bạn nó chôm cái sealead 70 chứ ko hp = 74x) pvp thì khỏi nói. 1 hit đc khá nhìu em (nếu trúng 2hit trở lên ).
    @boyxmen: build kiểu nào là quyền của tớ cậu à. Đừng chêm thêm cái mặt gà ấy vô làm gì :|

kenji với abs và def vậy anh đảm bảo
    4 GC trong 2 giây của anh chú chết chắc
    chấp chú des trước khi PVP
    reset lại đi em
    cách này thực sự ko phù hợp vào thời điểm hiện nay đâu

Hix, em tính rs min agi 42
    Nhưng mún vậy phải rs lẫn skill
    Mà lại đang khánh kiệt (

Trang 3 của 39 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối