Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 66
    @DRACULASXD
    À và vụ Brutal Swing là 1 skill tấn công mà sao lại add thêm % crit cho skill AC cũng là 1 skill tấn công nhỉ ? Bạn có thể giải thích thêm được không (chắc do tôi gà quá, hê hê) ?
    Tuy nhiên khi còn 7x tôi có luyện skill Brutal Swing lên lv4, còn AC lv 5 đánh = Brutal Swing thấy ko hiệu quả = AC, hay là còn bí quyết gì khi sử dụng 2 skill đó chăng ?

Nếu mục đích là train lv từ Lake trở xuống (DS, f1, f2, Lake) thì tăng BC cũng rất tốt. Tuy nhiên từ I1 trở lên tới i2 và đặc biệt Li, Lt, ET thì BC hầu như không còn đất dụng võ, nhất là mấy map cao chỉ có ~1 con demon.

Tăng AC+BS còn để phục vụ BC, Hunt.

Mình để BC1 train ở lake cũng rất ok vì đỡ tốn mana:
    Con chùy ~3BC, xà ngư ~2BC+ 1 chém chay, Nhện ~3BC +1 chém chay.

Cầm kiếm BC rất nhanh, BC lv1 cũng chẳng tốn mấy mana. Những con ko phải demon thì cứ AC mà giã.

Nếu muốn thấy rõ hiệu quả của BS thì bạn nào có dk reset lại skill, hãy so sánh BS1 với BS10 khi lên đánh 1 con quái ở Ice hoặc Li trở lên. Đánh con nào càng trâu máu càng tốt

@DRACULASXD
    Thêm BS (Brutal Swing) là 1 ý kiến hay, sắp tết nguyên đán rồi khi nào có EV girl, sẽ test thử. Tuy nhiên, sử dụng BS thì thu hồi chiêu hơi chậm nhỉ ?

BS chỉ học 10 để buff cho AC rồi thôi, có ai vác ra skill đó ra chém nhau đâu.

@aye
    Bạn vui lòng đọc kỹ 1 chút, BS đang nói đây là Brutal Swing kìa chứ ko phải là skill Berserker của tier 4 đâu.
    @all
    Không hiểu Brutal Swing anh em 5ter nhà ta thường gọi tắt là j nhẩy ? BS chăng ? Vậy berserker nhà ta thường gọi là chi ? Cũng là BS nốt ? Thế thì dễ nhầm nhọt sang trồng trọt lắm, hix. Hay ta gọi là BS4 ? hoặc BSk ? hay BrS ?

Trích dẫn Gửi bởi xcfman
    @aye
    Bạn vui lòng đọc kỹ 1 chút, BS đang nói đây là Brutal Swing kìa chứ ko phải là skill Berserker của tier 4 đâu.
    @all
    Không hiểu Brutal Swing anh em 5ter nhà ta thường gọi tắt là j nhẩy ? BS chăng ? Vậy berserker nhà ta thường gọi là chi ? Cũng là BS nốt ? Thế thì dễ nhầm nhọt sang trồng trọt lắm, hix. Hay ta gọi là BS4 ? hoặc BSk ? hay BrS ?
    Dạ, BS = brutal swing. Cái đó học lv 10 thì MẶC ĐỊNH sẽ add 15% crit cho AC nên ai cũng học lv 10 mặc dù chẳng dùng đến skill đó bao giờ.

Nói đến thế mà cũng không hiểu :GT tt:

BS 10... AC 1.... xả điên cuồng... cri cũng nhìu... mà ít hao mana ....
    tuyệt đối ko dùng trong bless

Trích dẫn Gửi bởi aye
    Dạ, BS = brutal swing. Cái đó học lv 10 thì MẶC ĐỊNH sẽ add 15% crit cho AC nên ai cũng học lv 10 mặc dù chẳng dùng đến skill đó bao giờ.

Nói đến thế mà cũng không hiểu :GT tt:
    Do tôi gà quá nên chưa biết cái vụ này, hix, thông cảm nha, :GT tc:.

brustal swings -------> BS
    Berserkers --------> Ber

Melee Mastery -----> MM
    Concentration ------> CC
    Swift Axe ---------> SA
    Destroyer --------> Des
    Boost Health -----> BH

Mình vẫn thấy đa số đều gọi tắt những skill chính của ft thế này, mà thấy như thế cũng là hợp lý nhất. Chỉ có roar thì luôn gọi tên đầy đủ chắc vì quá ngắn )

@DRACULASXD, aye và các anh em 5ter khác:
    Mình đã xem lại mô tả của skill AC rồi -> +50% Crit từ BS (ko cụ thể là BS lv mấy, hơi khó hiểu). Mình chưa biết vấn đề này, mong được chỉ giáo thêm cho nhé, TY nhiều.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối