Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    có speed 14 luôn cơ ah,thế thì chạy nhanh như gió rồi,chân ev+khiên ev+CH chắc cũng tầm đó

Trích dẫn Gửi bởi nosferatu92
    SA Ft buff lên max speed là 8. Giờ có speed 14 buff lên nó giảm speed đi.
    Đã test, mọi sever
    Mình tuy ko chơi chuyên FT nhưng cũng đa cầm qua vài con. Mình chỉ thấy lạ một điều SA buff lên để tăng atk speed cho rìu tức là đánh nhanh hơn, bình thường atk speed rìu là 7 sau khi buff SA 10 thì lên đc 8. Ko rõ hiện h ptv mình hiện nay max atk speed là bao nhiêu 9 hay là 10 vì cái hồi ev nạp tiền thì có phần thưởng giải nhất là 1 vũ khí có spec + 1 atk speed. Theo mình 1 char bất kì cầm vũ khí ev nạp tiền, găng ev, nếu là FT thì buff SA lên thì max atk speed cũng chỉ đc 10 thôi. Ko có atk speed 14 đâu, chỉ có speed là tốc độ chạy là 14 thôi

speed là speed weapon ấy =_=

Trích dẫn Gửi bởi dreamworld1
    Mình tuy ko chơi chuyên FT nhưng cũng đa cầm qua vài con. Mình chỉ thấy lạ một điều SA buff lên để tăng atk speed cho rìu tức là đánh nhanh hơn, bình thường atk speed rìu là 7 sau khi buff SA 10 thì lên đc 8. Ko rõ hiện h ptv mình hiện nay max atk speed là bao nhiêu 9 hay là 10 vì cái hồi ev nạp tiền thì có phần thưởng giải nhất là 1 vũ khí có spec + 1 atk speed. Theo mình 1 char bất kì cầm vũ khí ev nạp tiền, găng ev, nếu là FT thì buff SA lên thì max atk speed cũng chỉ đc 10 thôi. Ko có atk speed 14 đâu, chỉ có speed là tốc độ chạy là 14 thôi
    weapon max speed là 15.
    SA cho dù speed vũ khí đến đâu buff lên max speed là 8, cho nên có vũ khí speed 10 mà buff SA lên nó sẽ trả về 8.
    SA vô dụng kể từ ngày có găng event

Cứ CC mà vã đánh cho máu dư điểm thì Road...Gruuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu =))

vậy cuối cùng thì búa Q100 thì SA không tác dụng còn mấy búa 80D va 100 102 thì sao

Trích dẫn Gửi bởi hoangyen2701
    vậy cuối cùng thì búa Q100 thì SA không tác dụng còn mấy búa 80D va 100 102 thì sao
    Tất cả mọi Axe lv80 trở xuống SA không có tác dụng khi đeo găng Ev + 1 speed.
    100 và 102 thì ko rõ

Trích dẫn Gửi bởi nosferatu92
    weapon max speed là 15.
    SA cho dù speed vũ khí đến đâu buff lên max speed là 8, cho nên có vũ khí speed 10 mà buff SA lên nó sẽ trả về 8.
    SA vô dụng kể từ ngày có găng event
    Cái này xin hỏi là thông tin ở đâu??????????????????????
    Còn SA thì khi speed của axe lên 8 như axe Q thì SA sẽ ko có tác dụng.

ngắn gọn thôi nhé : nếu attack speed của Fighter đạt 8+ ( có nghĩa là từ 8 trở lên ) thì SA vô tác dụng

đã test với mọi hàng

Axe speed 15 (mới nghe :O) chắc server lậu quá.
    Cầm búa Q100 thì SA ko có tác dụng đúng rồi, còn rìu 102 + găng event + SA (hoặc ko có) thì mình thấy cũng tương đương nhau cả :|

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12