Trang 1 của 79 1231151 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 781

Topic của gia đình FighterClan

Để tiện cho mọi thành viên, từ nay, topic này chỉ dành riêng cho thành viên của FighterClan/ Migal. Các thành viên khác của diển đàn vào xem vui lòng không tham gia thảo luận. Tất cả mọi chuyện hỉ nộ ái ố của FighterClan sẽ thể hiên ở đây, đề nghị anh em FighterClan vào đây nghen!

Ok mọi vần đề về FT clan migal đừng ai spam thêm thread mới làm lộn xộn box.tập trung xi` pam vào đây là được.

beodx này là ai vậy ta? giới thiệu đi chứ!!!

Hôm qua pảty 6 Fts xuống d3 dzui we' xa' quà xe!!! tớ die 7, 8 lần gì đó, hic hic....
    Thằng Mg hôm qua ghét thật đó, mình pảty 5 người, tính đợi thêm 1 thành viên nữa trong Clan, thấy ku Mg đi 1 mình...tội nghiệp, nó xin pảty, mình nghĩ Fighterclan mình cũng coi trọng việc giao lưu nên pảty nó luôn. Pảty rùi nó rủ vô hs, 5 Fts ok, vô tới nơi nó thấy 2 Mg và 1 Prs liền bỏ pảty, qua Pảty với 2 Mg 1 Prs kia, rùi ks. Nghĩ lại thấy bọn Mg đúng là chơi kô đẹp. Từ nay anh em mình rút kinh nghiệm, hạn chế pảty với Mg đi, nhất là mấy ku lạ.
    Còn nữa, kinh nghiệm Pảty 6 Fighter khi đánh ở d3, hs. Do không tập trung nên đánh die nhiều qua' xa'. Lần sau hic anh em mình hic rút hic kinh nghiệm hic hic, tập trung lại đánh 1 chổ thui, quái vật tự động nó dẩn xác đến, mặc sức mà đánh, hehe. Nếu có Figon ở nhiều hướng, thì chúnh ta nhắm 1 hướng ùa tới đập, nó die liền, KingHopy ra thì tập trung đập liền, 6 người luôn giữ vị trí thật gần nhau để hổ trợ. Ghét nhất là mấy con Web, ưu tiên đập nó trước nhất nha, nó cũng dễ die mà. Hôm qua anh em mình đánh thê thảm we'..hic hic. Nhưng mà kô sao, FighterClan quyết tử mà, hí hí

hí hí há há , fighter bên migal vui quá. tối nay về build một con fighter bên đó bác rồng lửa cho em vô nhập với nhé. bên đó em chẳng quen ai các bác đừng bỏ em bơ vơ tội nghiệp
    để xem tên là zi` nào .... uhmm .... uhmm

beodx là sheva đó sếp ơi .Công nhận sheva có cái chữ kí độc thật .còn chuyện pt với mg em thấy cũng có nhiều bạn tốt bụng lắm chẳng hạn như bzoo hay phapsutacke...nhưng chắc 10 người thi hết 7 người ghét ft rồi.Anh em cố gắng phấn đấu sao cho hs dun3 toàn clan ft la được hehe

hí hí há há , fighter bên migal vui quá. tối nay về build một con fighter bên đó bác rồng lửa cho em vô nhập với nhé. bên đó em chẳng quen ai các bác đừng bỏ em bơ vơ tội nghiệp
    để xem tên là zi` nào .... uhmm .... uhmm.>>>>>>>>>>>>>bạn gặp aiolios để vô Clan nha!!!aiolios sẽ đảm trách mấy vụ này
    Welcome to FighterClan

Đề nghị Rồng Lửa sửa ngay cái chữ ký cho anh em nhờ. Càng đọc càng ...

Hôm qua vô dun3 cả pt toàn FT lv cao có em là thấp gần nhất 61, zell là thấp nhất 60 vậy mà em ko die lần nào...tưởng là mình hên, đến lúc ko vô hs nữa ra cửa thì die 5 lần, lần sau ko đánh ở cửa nữa----vô hs đánh khó chết hơn, kaka

Dzui quá... Hic... Dzui chảy nước mắt luôn...
    Nhưng em bây giờ học hè kinh niên, 5x mãi, chắc tết Congo chưa lên nổi 6x. Có bác nào giúp em, còn không em rất có cơ hội trở thành burden :-? (dò từ điển dùm, mới xem phim, thấy từ này hay hay) luôn quá. À mà bác satthu ơi, em có cần tuần tra ở Gamma nữa không?
    :-/

Thân ái,
    KnightNTH (lạy trời, NTH tên tui, không phải tui học trường NGuyễn Thượng Hiền)

Trang 1 của 79 1231151 ... CuốiCuối