Trang 2 của 79 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 781
    E hèm, sao có vụ xuống Dun3 mà không gọi tui nhẩy!! Huhuhu, hôm nay chạy vô sanc chơi, thấy em stone giant hay hay, chạy tới gây sự chơi, hix hix... T_T Không ngờ, tụi nó chơi xấu quá, kéo nguyên băng 3 thằng stone cộng với 2 người đẹp witch, đập tui bẹp dí, ( ( Hix, thù này nhất định phải trả, lần sau xách theo mấy cục King hoppy, chờ đó ....

Ở những vùng cao KingHopy ,GS chả là gì đâu. Mang Figon á.Figon tui thả ra hầu như kô bao giờ chết chỉ có time over thui.mà Figon đánh mạnh,tầm xa lại còn bắn xuyên tường được .

anh sheva ơi đừng nói lớn thế lỡ tụi ngoài chợ nó tăng giá fifi lên thì khổ cho anh em mình lắm

Hà, RongLua trở lại gùi à. Pang này vẫn còn lận đận chuyện nợ nần, hẹn ít hôm nữa lại lên cùng anh em. Tuy yếu (mới lev 55 hè) nhưng được cái liều, tui sẽ chơi xả láng lun, kekekke.....

ông thì suốt ngày mèo thôi chứ có nhớ tới anh em đâu.Bữa nào nói mea cua mèo của ông để khỏi nợ nần gì nữa.Mealone Pang giao mèo cho cậu đó .ke...ke ,còn công chúa thì tụi tớ sẽ giữ bí mật cho.Nhân tiện anh em ai chưa có jagged hoặc wing shield thi post lên đây hoăc còn thíu đồ .Có gì anh em trong clan sẽ kiếm hộ cho (trừ item lv55 trở lên như sup,great shield....)jagged thì được 8-x

1 vài hình ảnh mới chụp hôm nay , ai hôm nay ko chụp thì đừng nhìn mà tiếc nhé >- >- =D> =D>

thêm mấy cái nữa

Cái hình 2005-7-22-4-59-51.jpg mắc cười thiệt.
    Có 1 FT cầm jag mà xài scutum, chém chết Avenlisk...
    Ngồ ngộ quá, hình như FT đó là ... tui. HIC =))

Trích dẫn Gửi bởi KnightNTH
    Cái hình 2005-7-22-4-59-51.jpg mắc cười thiệt.
    Có 1 FT cầm jag mà xài scutum, chém chết Avenlisk...
    Ngồ ngộ quá, hình như FT đó là ... tui. HIC =))
    cả clan kiếm đâu ra người thứ 2 nữa KN oiiiiiiiiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi aiolios
    ông thì suốt ngày mèo thôi chứ có nhớ tới anh em đâu.Bữa nào nói mea cua mèo của ông để khỏi nợ nần gì nữa.Mealone Pang giao mèo cho cậu đó .ke...ke ,còn công chúa thì tụi tớ sẽ giữ bí mật cho.Nhân tiện anh em ai chưa có jagged hoặc wing shield thi post lên đây hoăc còn thíu đồ .Có gì anh em trong clan sẽ kiếm hộ cho (trừ item lv55 trở lên như sup,great shield....)jagged thì được 8-x
    Aio, tin tui liều mạng với cậu ko vậy ??
    Tui lo kiếm tiền trả nợ chứ bộ....

Trang 2 của 79 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối