Trang 3 của 79 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 781
    Tui lv kém quá nên không biết cày ở đâu bây giờ nè,
    các cậu làm ơn chỉ chỗ luyện thích hợp cái

Ai làm ơn chỉ chỗ luyện lv thích hợp cho tui cái(tôi mới 2x thôi)

2x thì bạn qua cursed land hoặc forgotten land, pt lên khá nhanh!! Nếu gan bạn đủ to thì cũng nên thử qua oasis coi sao, nhỉ, chúc may mắn!!

Về việc thu lệ phí Clan, tớ có vài đề nghị sau đây:
    Người thu: satthu746113
    Người nộp: ai cũng nộp
    Mức thu: 5x thì 50k
    6x thì 100k
    7x thì 150k
    ( do satthu746113 đề xuất, tớ thấy hợp lí )
    Thời gian nộp: Chủ nhật hàng tuần: Sáng lúc 10h00' đến 10h30'
    Cách nộp: Để tránh lộn xộn, khó kiểm soát, tớ đề nghị như sau: Sáng CN lúc 10h00, anh em cố gắng online 30 phút, lúc 10h00, tất cả Clan tập trung vô SOD, ở bên Navisko. satthu746113 đứng trên cầu thang, sau khi xem coi anh em đến đầy đủ thì bắt đầu thu. Từng người từng người bước lên cầu thang nộp phí cho satthu, nộp xong thì ra khỏi SOD ( ra khu vực thợ rèn và bà bán máu). Ai nộp rồi mà vẫn còn ở trong SOD, đứng phía dưới cầu thang, xem như là chưa nộp. Vì lúc đó sẽ rất đông anh em, nên đề nghị anh em giữ trật tự, không nói chuyện. có nói gì thì nói thầm thui nha.
    Về tiền thu được, satthu giữ, mấy anh em 7x sử dụng để mua đồ, mua đồ từ lvl 55 trở lên thui. Khi mua, nhớ tham khảo ý kiến của nhau để mua được đồ tốt, giá rẽ.
    Từ ngày mai là tiến hành thu phí, đề nghị anh em FighterClan hãy vì sự lớn mạnh của Clan mà thực hiện đầy đủ.
    Vì anh em dã nộp phí, nên tớ đề nghị là không có sự mua bán giữa các thành viên, chỉ có CHO và NHẬN. Anh em 7x xài trước, rồi cho lai anh em 6x, rùi 5x.....Mọi món đồ của mỗi thành viên đều có thể xem như là của Clan, anh em chia sẽ nhau xài. Trên tinh thần chia sẽ free tất cả mọi thứ trong Clan.
    Ai có món đồ gì không xài hay chưa xài, thì cứ chia sẽ với người khác.
    Xin anh em đừng vì lợi ích chung, dù gì đây cũng chỉ là trò chơi, hãy chơi hết mình. Không ích kỉ, không vị lợi,....Trong cuộc sống thường ngày chúng ta không thể có được điều này. Thì hãy để cho trong trò chơi chúng ta thực hiện những điều đó. Sao cho mỗi khi online, khi bạn nói "hello" thì cũng sẽ có rất nhiều người "hi" với bạn. Đừng nói những câu đại loại như " Sao cho nó mà không cho tui?"
    Các bạn có đồng ý với để nghị này của tớ không?

Mình thấy đề nghị của Rồng hay đấy nhưng mà mình mới 2x thôi ít xiền lắm

2x nộp 1k/tuần ^^hehehe. VuatrenBienBasu oi , rang cày lên 5x để anh em thu tiền phí Clan đi nhe! hehehe. Tớ để dành cho cậu nhiều đồ lắm, cố lên nha!!!cần gì cứ hỏi anh em trong Clan nha

ozuman

Mấy bác có gì thì kêu em nhá .. chắc hum nay giải nghệ mất uhhuhuhu ( chán thí mồ cóc ai kéo huhuhuh ( ai cho tui mướn xài cái Wing Shield với cái Chaos Boots ... có gì kêu tui nha

Cho tui mướn cái Wing Shield và cái Chaos Boots nhá anh em ... hix hix hix ... định giải nghệ thế nào lại thui ... nhớ nha anh em

chào mầy bạn fighter!! tui là 1 knight. từ lâu tui đã mong có 1 ngày sẽ có party tanker only để di dun 3. nhưng khổ là 2 lần tổ chức cho tanker di dun3 2 lần thất bại ( hẹn rồi ko thấy ai). giờ vo topic này thấy mí bạn đi dun vui quá nên cho tui đăng kí đi ké được ko??? tui chơi ở migal-beta.

Chài ơi, tui rao cái wing mãi ko chịu lấy, về clan gọi tui!! Tối nay tui kéo ozuman, pt 2 người đánh ơe D4!!

Trang 3 của 79 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối