Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

1 Cách chọn game hiện nay.

cái này thì theo kinh nghiệm thôi các bạn chỉ đọc mà không cần hiểu ^^, tại gì thấy giờ có người bảo gamer ta là nghiện game.

chọn game nên chọn những game nào đã qua "sử dụng" 2 đến 3 tháng vì qua thời gian đó thì các "tiền bối" đi trước điều đã có chỉ dẫn cả, ta lên đó mà tìm hiểu thì khỏe re.
    cách chơi game không quá cầu kì, như có làm nghề này nghề nọ, quá nhiều event không liên quan gì đến game sẽ làm game trở nên mất đi cái thuần của nó.
    nữa là chọn game phải có auto hay đại loại là dễ train, vì giờ mình thấy ai cũng bảo gamer chân chính là không xài auto. đừng nhiễm thói hư đó nhe ^^, vì auto bạn sẽ có 1 khoảng thời gian làm việc khác ngoài việc cầm chuột chơi game, với lại cầm chuột chơi thì làm bạn càng nhập vào game thế nào cũng nghiện cho coi.nói ngắn vậy thôi vì ko cần bàn tới ở topic này auto thuộc một phạm trù khác ^^.
    với lại chơi game không chỉ nói là quen bạn bè bạn nên có những lúc train một mình mới thất khoẻ, vì ham hố chơi theo đám đông rồi nó bu vào ks thì pk nhau vậy mà cho là vui ...... train không đc thì tức train hoài rồi đâm ra ghiền.
    bạn chơi game đừng chú tâm một game, kệ thằng nào đứng top kệ thằng nào mạnh, hok lẽ trong nguyên sever bạn đi oánh nhau là gặp nó àh^^. cứ chơi game rồi bỏ auto ra nghe nhạc chat đọc báo ), xem phim ), thich gì làm đó. hay là chơi chán chui ra bắn cf, au, fifa, boom v...v...
    hết rồi :d

cứ chơi game rồi bỏ auto ra nghe nhạc chat đọc báo , xem phim , thich gì làm đó.
    vậy thôi đừng chơi cái game đó là dễ nhất =)) =))

chọn lựa mệt mỏi tốt nhất đừng chơi nữa vừa tốn tiền vừa mất thời gian lại kêu ca này nọ........=)) =))

auto thì chơi vkltk đi bạn,chinh đồ đi bạn,phát biểu ngu vãi ra,cứ auto thì có chơi đek j` ngoài việc lâu lâu log vào đi pk?train nó auto cho nghe nhạc rồi,tốt nhất chơi đế quốc quật khởi,trong lúc đợi luyện binh thì nghe nhạc,như thế còn hay hơn =))

cách chọn game online hiện nay: game không cần cày cuốc, không "đồ khủng", lâu lâu thích vào chơi, bỏ cả tháng cũng chẳng ảnh hưởng gì đến trình độ. chắc các bác biết là những game gì rồi.

vẫy bỏ hết game online cày quốc đi
    game như vậy thì tốt nhất là war và cf( hay cs cũng thế ) trình đã cao thì có bỏ 1 năm thì ta pro vẫn cứ pro )

àh vậy là chơi game là không cày cuốc và phải tùm lum tùm la trong đó, không auto nếu không bỏ học bỏ việc để train thì hok bằng ai. àh em hiểu ý rồi, cách chơi của dân gamer hiện nay....

lại có chiều hướng đá xoáy nhau rồi

tigerman ơi, tui biết 1 người có bản auto của "năm lùn phiêu liêu ký" đấy , nhưng tui hok nói đâu =)) hok khéo câc sếp lại xoa nik diễn đàn thì mệt lắm.....ngại nhất cái phần tạo nik chat để lập nik diễn đàn mới >"<

game vì nặng về train quá mà phải auto thì nghỉ đi cho lành.ngoài mấy game sa,cf,sf...hay như boom,au... với những game lậu với rate x 1000 thì ở vn toàn game dành cho nông dân,ai thích cày bừa trâu bò thì đúng bãi rồi đấy.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối