Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29

theo các bạn có nên không mình rất ghét game online lắm vì đã từng bị nghiện nhưng cũng cai được từ đó minh luôn nói không với game online vậy các bạn thì sao?
    gì mà khổ vậy bạn, dù gì game cũng chỉ là 1 hình thức giải trí thui mà, quan trọng là bạn biết ý thức, biết điểm dừng thôi

Trích dẫn Gửi bởi dinhngocanh2005
    theo các bạn có nên không mình rất ghét game online lắm vì đã từng bị nghiện nhưng cũng cai được từ đó minh luôn nói không với game online vậy các bạn thì sao?
    tui chơi game đều đều, không nghiện ngập gì... gameonline với tui chỉ là 1 trò giải trí nhưng bao trò giải trí khác. tui cũng nói không nhưng là không thể thiếu gameonline./.:gt hh:

chơi hay ko là quyền của tững người .ko thể nói ko hay có dc .
    cái chính là họ chơi game như thế nào .

)có ng thik chơi mà ko thik 8,có ng thik 8 mà ko thik chơi,có ng vừa thik chơi vừa thik 8,mỗi ng 1 sở thik và nền công nghiệp game cung cấp tất cả sản phẩm đễ thỏa mãn sở thik của khách hàng.ai thik j thì chọn đó,ko thể nói game off tốt hơn game onl và ngược lại

Trích dẫn Gửi bởi dinhngocanh2005
    _chơi game online là 1 cách để giải trí chứ đâu thể nói vậy được .nhưng cũng có nhìu người quá lạm dụng nên đã dẫn tới mặt trái của nói dẫn tới hậu quả mất thời gian mà không được gì mà còn bị nhìu căn bệnh do ít lao động tối ngày cứ ngồi chơi game.tui thì chỉ chơi game trong những lúc rảnh thui mỗi ngày 3--4h àh

nói chung bạn chủ topic vì ngày xưa "nghiện ngập" game bây giờ khó khăn lắm mới cai đc nên thành ra ghét bỏ nó, thực ra vậy cũng tốt, để giải trí thì có nhìu thứ để làm lắm, đâu nhất thiết là phải chơi game

hãy nói không với mà túy =)). vậy ý bạn là gameonl ko thử dù chỉ 1 lần àh ). game chơi thì ghiền nếu biết cách chọn game mà chơi thì ko ghiền, hay là sống cô độc rồi kiếm bạn gái là thấy hết ghiền game "mình đã thử ) hịu quả hơn 70%"

chơi 16-17h/ngày
    chơi kinh thế ).......

mình thì khoảng 10h/ngày thôi, mà dạo này cũng nghỉ bớt rùi, chơi hoài cũng chán

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối