Trang 2 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 294
    uh,

Trích dẫn Gửi bởi HunterX
    to sendgamer : lol lol lol ,chuởng đầu của pike mà tốt muahahahahahahahahaa
    damage thấp như **** ,3-5 hay 5-7 gì đó ( lv 1 ) đánh hopy còn ko chết chứ đừng nói là giết 1 con skeleton warrior ở lv 10 )
    Còn tornado mà đánh 1 con à hahahahahaha ,check lại đi chú pike ^__^
    cái đầu tiên nói chung chỉ được cái văng ra xa nhưng thích hợp cho solo a` ^^
    còn party thì ground pike rất tốt ,freeze enemy la.i rùi để mấy anh chị pts ,mgs xử
    Tất nhiên rồi bạn ơi,vì chưởng đó để đánh nhiều mà,nên lực bị phân tán là đúng rồi. Mình đâu có nói là nên đầu tư nhiều điểm Skill vào đó đâu,mình chỉ học cái đó tới [v] 3 thôi,vì sang cấp khác chưởng mạnh hơn nhiều mà. Nhưng ý mình có nghĩa là ,ban đầu,khi Pikeman( là Charater có thủ yếu ) thì nên học cái đó để thoát thân khi nguy cấp,như mình,khi bị vây thì dùng chưởng đó rất hiệu quả bạn ah.cái này ,theo mình nghĩ thì nó cần thiết tới 3x lận.Nhưng mỗi người có một cách nghĩ khác nhau mà. đấy chỉ là suy nghĩ riêng của mình thôi.
    Còn sau này,khi làm nhiệm vụ thăng hạng xong,bạn có thể phân bổ lại điểm Skill mà.

thế mới là game chứ

Trích dẫn Gửi bởi raknarok
    Tui 1 lần gặp con bronze rùi. Party đang ngon lành thì nó nhảy ra vồ (cả lũ bỏ chạy toán loạn ,người thì chết người còn tẹo máu) =))
    Ai cũng hăm hở lên đường làm nhiệm vụ,thế nhưng khi mà gặp thường hay die,nhất là mấy bác 20-21.Tại vì ,tui gặp sói toàn cùng mấy con quái vật khác===>hichic,thế là máu mình mua cứ chuyển khoản 2s/1 bình cho nó zậy!!

Trích dẫn Gửi bởi sendgamer
    Bạn không phải là người nhận XP khi đánh sói( nghĩa là game Priston Tale của chúng ta tính toán cách thức tính điểm XP là đánh đầu tiên (<=> nhìn thấy cột máu của quái vật) và đánh được trên 40% ,khoảng thời gian không được quá 10s giữa 2 đòn kế tiếp nhau( chứ bạn đánh 1 chiêu chạy vòng vòng bơm máu quá 10s mà có người khác chém "nhẹ" nó 1 nhát là bạn không được rồi.
    Nói chung,chỉ cần bạn là người nhìn thấy cột máu và ra sức đánh thì xác suất bạn nhận được là 80% đấy.Hãy yên tâm làm nhiệm vụ đi nhé.CHúc bạn thành công
    Khoảng cách giữa 2 đòn là không quá 5s chứ không phải 10s. Kinh nghiệm đánh sói của mình là chuẩn bị máu cho nhiều (có thể chứa hết 3 ngăn) rồi chỉ việc bơm máu còn việc đánh thì nó tự đánh đến khi sói chết rồi thôi. Nếu có nhiều người tranh thì mình dùng skill đảm bảo cơ hội dành được XP (đồ vật) từ sói sẽ cao hơn. Lúc đó mình dùng skill Jumping. Quá tuyệt!

thế chắc mình nhớ nhầm,nhưng trước mình nhớ là 10s mà.

staos nhớ nhầm rồi thời gian nghỉ giũa 2 đòn đành ko đươc qúa 10s và lượng máu hút được từ các monster là 40% . còn skill thì ko phải cứ đánh là trúng đâu với cả những skill chưa luyện đủ có khi đánh còn yếu hơn là ko dùng skill đó . tui thì ko dám bàn luận skill nào mạnh hơn vì cái đó tùy sở thích từng người thôi mà họ cảm thấy hợp với lối đánh của mình .

thì là ban da~ giềt rối =(

Tui cũng nói vậy rồi mà,nhưng dù bạn nào muốn học skill nào chắc chắn phải học tất cả mà-nếu không thì sẽ không nhận được nhiệm vuh thăng hạng.
    Mà này,nghe nói chiều nay phiên bản mới 10.0.5 sẽ sửa được lỗi nhiệm vụ thăng cấp đấy các bác ah.Em sốt ruột quá.huhuhuhu,em mà không lên hạng được thf làm sao nhi????hi`hi`hi`

222222222222!
    anh ui ! anh dã lên 4x chưa vậy ?
    xong rui` thi` anh cho em đồ nha !

hic hic

Trích dẫn Gửi bởi tomluoc
    222222222222!
    anh ui ! anh dã lên 4x chưa vậy ?
    xong rui` thi` anh cho em đồ nha !
    anh chỉ nói là em vào đây tìm anh chứ đâu phải để em vào topic này đê trao đổi đồ đâu em,hiện giờ anh đang dư 2 cây hái level 30,atta hình như 19-25 hay sao ấy,anh không để ý.
    gặp anh rồi anh cho.Còn giáp anh chưa tìm được cái ưng ý,em chờ vài ngày nữa,xong anh change cho.

Trích dẫn Gửi bởi dothanh
    staos nhớ nhầm rồi thời gian nghỉ giũa 2 đòn đành ko đươc qúa 10s và lượng máu hút được từ các monster là 40% . còn skill thì ko phải cứ đánh là trúng đâu với cả những skill chưa luyện đủ có khi đánh còn yếu hơn là ko dùng skill đó . tui thì ko dám bàn luận skill nào mạnh hơn vì cái đó tùy sở thích từng người thôi mà họ cảm thấy hợp với lối đánh của mình .
    "Người tấn công quái vật đầu tiên sẽ hưởng điểm kinh nghiệm khi bạn gây sát thương cho quái vật hơn 40% và thời gian nghỉ giữa 2 đòn tấn công không được quá 5 giây. Người đó được quyền ưu tiên hưởng các món đồ (item) trong 10 giây (những người chơi khác sẽ không nhận được XP)" (Trích từ trang chủ ptv.com.vn)

10s là thời gian ưu tiên lượm đồ.

Trang 2 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối