Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 294
    chà sendgamer chơi ở sever nào vậy, lv nhiêu gòi bữa nào wa pt với tui đc hông, tui mới 35 hông biết pt đc ko T_T, 4 ngày lễ tranh thủ "cày" nhiều chút T_T. Theo tui lúc làm nhiệm vụ giết sói thì cứ chịu khó chút chờ lên lv 25-27 rồi đi làm lun, làm nhiệm vụ sớm cũng đâu có gì lợi, nhỡ làm nhiệm vụ xong lên lv cao u học lộn skill thì sao học lại , với lại mới 20 + cầm cây giáo dỏm + mặc cái giáp yếu mà đi đánh sói thì hơi phiêu
    À mấy bác cho biết là Quest 3x bị bỏ gòi phải hông (chơi sau lỗ quá)

Kẻ luôn thắc mắc!

Lvl 2x thì phải học hết skill của class đầu mới được nhận quest. Vậy làm quest 3x,4x cũng như vậy à ???
    P/s:mỗi người nói 1 kiểu thế này thì biết tăng thế nào bây giờ (ít nhất 1 người nào đấy nêu rõ tác dụng của từng skill để anh em mới chơi còn biết mà tăng chứ) :-@

Hu hu hu! anh ui nhung em vao` ma` ko thấy anh dâu cả !

nick của anh có phải la` kiemkhachsatthu ko?

em wen mat rui`(^_^) he he he

quest 3x thì ko cần còn quest 4x thì phại học hết nha bạn . còn về tnag8 stas point thì bạn tham khỏa rùi tự tăng theo ý mình nhé

-Strength: tăng attack power và stamina (xanh lá cây) và tăng tốc độ hồi phục stamina, ngoài ra khi tăng strength sức chứa đồ trên người cũng cao hơn.
    -Spirit: tăng stamina và mana (xanh dương) và tăng tốc độ hồi phục mana
    -Talent: tăng khả năng đánh chính xác và tốc độ ra đòn, ngoài ra nó thỉnh thoãng cũng tăng defend và attack của mình (phải chi bấm 1 phát tăng đều 4 thằng thì hay biết mấy ^.^)
    -Agility: cái này cũng tăng khả năng chính xác khi ra đòn nhưng nó sẽ hiệu quả hơn dành cho những ai dùng con đánh ở tầm xa ví dụ như archer hay atalanta.
    -Health: tăng chủ yếu là HP và MP. Ngoài ra nó cũng tăng tốc độ đánh (không nhiều bằng và sức chứa đồ trên người.

goodluck

BẠn có thể xem qua ý kiến cá nhân của tui

Trích dẫn Gửi bởi raknarok
    Lvl 2x thì phải học hết skill của class đầu mới được nhận quest. Vậy làm quest 3x,4x cũng như vậy à ???
    P/s:mỗi người nói 1 kiểu thế này thì biết tăng thế nào bây giờ (ít nhất 1 người nào đấy nêu rõ tác dụng của từng skill để anh em mới chơi còn biết mà tăng chứ) :-@
    Thực ra,theo kinh nghiệm của tui đã học hỏi trên giang hồ thì hình như phải học đủ các skill thì mới được học skill lớp kế tiếp.Tui thì chưa vướng phải vụ đó do tò mò nên mỗi chưởng đã học 1 chút rồi.
    Tốt nhất bạn nên tham khảo các chưởng ở trang chủ đã rồi hãy học.Nếu không thich,khi làm nhiệm vụ thăng cấp xong bạn có thể học lại skil mà.

^_^ hi`hi`hi`

Trích dẫn Gửi bởi FighterVn
    chà sendgamer chơi ở sever nào vậy, lv nhiêu gòi bữa nào wa pt với tui đc hông, tui mới 35 hông biết pt đc ko T_T, 4 ngày lễ tranh thủ "cày" nhiều chút T_T. Theo tui lúc làm nhiệm vụ giết sói thì cứ chịu khó chút chờ lên lv 25-27 rồi đi làm lun, làm nhiệm vụ sớm cũng đâu có gì lợi, nhỡ làm nhiệm vụ xong lên lv cao u học lộn skill thì sao học lại , với lại mới 20 + cầm cây giáo dỏm + mặc cái giáp yếu mà đi đánh sói thì hơi phiêu
    À mấy bác cho biết là Quest 3x bị bỏ gòi phải hông (chơi sau lỗ quá)
    CHắc không pT được đâu FIghter ah`.Mấy ngày lễ tranh thủ tui ở nhà ngủ lấy lại sức,chứ suốt ngày chơi thì mệt mỏi lắm.
    Fighter lưu ý này: nếu học lộn Skill thì vẫn có thể học lại từ đầu nếu muốn,chỉ tội mình mất công luyện lại thôi.Bạn lưu ý,luyện lại và học lại khác nhau đấy.HỌc lại là bạn có thể chọn tuyệt chiêu để học,còn luyện là bạn phải luyện sao cho tốc độ ra chưởng liên tiếp đủ 100%( cột màu vàng,nó phải lên nhanh<=> cột màu xanh 100%)
    Mỗi khi làm nhiệm vụ thăng cấp thì bạn được Skill MAster hỏi có muốn học lại các skill không? bạn nên lưu ý suy nghĩ kỹ vì bạn phải luyện lại từ con số không đấy.

hichic

Trích dẫn Gửi bởi tomluoc
    Hu hu hu! anh ui nhung em vao` ma` ko thấy anh dâu cả !

nick của anh có phải la` kiemkhachsatthu ko?

em wen mat rui`(^_^) he he he
    Mấy ngày lễ em có luyện không? anh chỉ ở nhà ngủ nên em không gặp là phải rồi.Thế em [v] nhiêu rồi??

Trích dẫn Gửi bởi sendgamer
    Thực ra,theo kinh nghiệm của tui đã học hỏi trên giang hồ thì hình như phải học đủ các skill thì mới được học skill lớp kế tiếp.Tui thì chưa vướng phải vụ đó do tò mò nên mỗi chưởng đã học 1 chút rồi.
    Tốt nhất bạn nên tham khảo các chưởng ở trang chủ đã rồi hãy học.Nếu không thich,khi làm nhiệm vụ thăng cấp xong bạn có thể học lại skil mà.
    Chính vì trang chủ nó nói tiếng anh (em không hiểu nổi) nên mới post bài lên đây để hỏi mà.
    P/s: biết là không liên quan tới thread này nhưng bạo xin hỏi luôn: có ai thừa cái horn scythe 1x thì vứt cho em được không(nhà nghèo tiêu tiền nhanh hơn chớp giật)

làm sao để pikeman làm nhiệm vụ 3x

nhiệm vụ 3x

Trích dẫn Gửi bởi cr4000
    làm sao để pikeman làm nhiệm vụ 3x
    Nhiệm vụ 3x bỏ rồi bạn ơi,giờ chỉ còn nhiệm vụ 4x thôi,bạn phải lên [v] 40 mới được làm nhiệm vụ thăng cấp.CHúc bạn chiến thắng,hahahaha

Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối