Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    KindKnight ông chỉ dùm tôi cach chơi rpt hoặc xpt với, tôi ko biết down mấy thứ đó ở đâu cả, chỉ cho tôi cái nhé
    ty ông nhiều

cho tui hỏi công thức mĩ đồ ở *TV có giống PTV ko vậy???
    nếu có thì bác nào pro show tui cái llist công thức ko có trong PTV với , cám ơn các bác nhều =

Trích dẫn Gửi bởi Zechram
    Vác k9 ra so sánh tank undead với pike =))

ông thử không buff holy body xem tank nó ra sao =))

thông cảm hắn đổ 1 đống tiền vào nên tự suớng là phải )[/QUOT

Thế thì chả có Lv cao với item khủng bù vào rồi còn gì.

PTV toàn đồ D, ở đấy level max 120 lại còn đồ 105b.

Mà con hellhound thành undead từ bao giờ thế.

Còn nợ tôi 20 mil từ đầu năm đến giờ đấy nhé =)),né tránh chối đây đẩy hoài, trả nhanh đi không qua năm mới xui lắm đấy.

Trích dẫn Gửi bởi kindknight
    sao bạn đã noob mà còn nói nhiều thế nhỉ, áo này chả là 105 thì nó là áo gì, đừng nói với tôi là bạn mang chỉ số của PTV ra so nhé
    Xin lỗi bạn, mình xin đính chính 1 vài điều :
    1- mình quit ptv gần 1 năm nay rùi và mình cũng đã nói là mình ở bên xpt rùi mà
    2- Mình không nói về chỉ số áo
    Cái mình nói ở đây là hình dạng áo khi nhìn bên ngoài, có thể rpt khác thì mình không bíêt (bạn cũng không cần nói nặng như thế ), bên xpt thì áo 105 cầu vai của áo có mấy cái gai màu đỏ và áo không còn màu vàng khè như áo trong đoạn clip đó, áo trong đoạn clip đó bên xpt là áo 100. Mình nhận xét đó là áo 100 vì đa số những gì xpt cập nhật là cập nhật theo rpt ( đa số thui nhé không phải là tất cả đâu ) vì vậy mình nghĩ đó là áo 100 thui, nếu bạn không đồng ý có thể đính chính lại là rpt khác với xpt là được rùi chứ không cần phải nói nặng nhau thế

Trích dẫn Gửi bởi cuongmaudon
    KindKnight ông chỉ dùm tôi cach chơi rpt hoặc xpt với, tôi ko biết down mấy thứ đó ở đâu cả, chỉ cho tôi cái nhé
    ty ông nhiều
    bạn lên trang chủ của rPT theo địa chỉ sau: vào phần download và down client+ patch về thôi.
    down xong lập 1 thư mục trống ở ổ C/progamfile
    lấy tên là rPT
    rồi extract 2 file vừa down xong vào folder đấy.
    >>>enjoy rPT!
    @kiroy: thế bạn đã nói gì trước đấy nào

lạ hén xpt update theo rpt mà áo 100 khác áo 100 xpt ah vậy áo 105 bên xpt thì bên rpt là ao 110 ah. Để chụp hình rùi post lên cho ông coi áo 105 bên xpt rùi giải thích dùm luôn ben rpt là áo nèo nhé

Áo 100 bên RPT là Dragon Armor, có thể đây là áo tự GM tạo ra nên không có bên PTV, còn áo 105 của RPT là áo Phoenix của PTV nhưng bên rPT áo đó mạnh hơn rất nhiều, còn 2 cái nữa là Inferno và Frenzy rất khủng.
    Chính vì quái vật bên RPT bảo toàn 100% dam nên vũ khí và giáp cũng mạnh mới chịu nổi, ngay bản thân tôi 105, mặc áo Dragon, HP 820 mà bị con King Spider nện 3 phát là lên dĩa.
    Nếu bạn nào hứng thú qua RPT tham quan : www.renaissancept.net
    Thân

sao mình lập tên nv trong rpt nó không hiện ra chữ nhỷ ai biết chỉ giùm với

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123