Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Hì , ai qua xpt sẽ dc hưởng cảm giá SỌ của kn non delay và DP giảm delay ( để lv 10 xài skill xong GC 2 cái là có thể DP tiếp , lv 8 thì 3 GC ^^ ) . CL của pri non delay và meteo của mg cũng vậy . Hồi sinh enx , non delay luon^

trước tiên tôi cảm ơn bạn, nhưng tôi vào trang chủ của xpt rồi, xem phần hướng dẫn là cài đè lên bản 10550 của ptv, nhưng khi cài đè thì nó báo lỗi là: some files could not be created.
    bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn cho tôi được ko. ty nhiều nhé

tôi đã cài đè vào bản 10550 của ptv và đã đăng kí ở muc đầu tiên, nhưng khi vào game thì bị dis ngay tức thì, ban chỉ rõ hơn cho mình được ko (kể cả phần đăng kí nữa, có mấy cái mình ko hiểu vì tiếng Anh của mình giỏi bằng tiếng Lào )

Bạn vào forum xpt xem đi ( trong trnag chủ có link dẫn tới 4rum) . Trong đó hướng dẫn hết đóa >"< . Mình cũng ko rành mấy vụ này lắm -.-"

Thấy bác pike này đồ xịn level khủng mà tank 2 DP 1 Hellhound cũng chỉ bằng mà mình mà thôi :-- , dam đánh DP cũng rứa :-- .

Trích dẫn Gửi bởi kiroy
    Pro ghê vậy nhìn vậy mà ko phân biệt đc đâu là áo 100 đâu là áo 105 ah. Áo đó mà 105 mới sợ đó. Còn tui chơi bên xpt thì mix bellum thì xpt đang bị lỗi nên chưa bít là chuyện bình thường. Cái áo đó mà là áo 105 á =))
    sao bạn đã noob mà còn nói nhiều thế nhỉ, áo này chả là 105 thì nó là áo gì, đừng nói với tôi là bạn mang chỉ số của PTV ra so nhé

Mệt ,cãi nhau chi , cứ hỏi chủ topic kìa , tới bây h tui cũng ko fan biệt đc Pike mặc áo 105 với 100 khác nhau như thế nào bởi vì tụi nó giống nhau wa

tôi cũng chơi RPT này :-S.....................................

Trích dẫn Gửi bởi amoni
    Thấy bác pike này đồ xịn level khủng mà tank 2 DP 1 Hellhound cũng chỉ bằng mà mình mà thôi :-- , dam đánh DP cũng rứa :-- .
    Vác k9 ra so sánh tank undead với pike =))

ông thử không buff holy body xem tank nó ra sao =))

thông cảm hắn đổ 1 đống tiền vào nên tự suớng là phải )

Trích dẫn Gửi bởi kiroy
    oái mặc áo 100 sao vẫn cầm gậy 100b thế bác. Lại còn mix nữa mà mix công thức gì thế nhìn lạ wá
    Armor và inferno spear, bên rpt là items 105 đó. Cũng bên rpt, các công thức mới đều ra màu đó, nhưng mix đồ xịn thì chắc mix bằng belium

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối